Sijamuelewa kabisa huyu...

Sijamuelewa kabisa huyu...

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
mxcpgirls-not-sexy-6.jpg
Mwenye uelewa anafanya nini huyu?!
 
Lazma gari ni mpya hii. Huhitaji kumuelewa, acha ajienjoy.
 
anataka kujaza upepo tairi
 
Huyo ni BLONDE (mwenye nywele nyeupe)...Kwa wenzetu wazungu wengi wa hawa madada wenye nywele za rangi hizi hujulikana kwa UZURI WAO WA SURA NA UPUMBAVU WAO WA AKILI......
 
Wote mmekosea. Huyo mtoto analamba vumbi kwenye tairi. Nadhani keshapigwa na kufungwa bao tayari. Si unajua ikiishaingia ile kitu na kung'ang'ania!
 
Hapo anang'arisha hiyo rim ya silver kama vile mtu anapong'arisha miwani,itakuwa ni gari mpya.
 
Back
Top Bottom