Sifa za wanawake wenye ndevu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za wanawake wenye ndevu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Jun 7, 2012.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,512
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    habari zenu wanaJf.....

    Leo katika pita pita zangu tukakutana na jamaa ambae hatumfaham kabisa alimwangalia shost af akaanza kama utani vile,..dada nimependa hizo ndevu zako!..nikatie basi hata kamoja. Tukachukulia kama utani, heee kumbe jamaa alimaanisha akaanza kamganda shosti angu akimdai amkatie kandevu hata kamoja,....wengine wa pembeni walicheka na wengine wakitoa tafsir mbalimbali za mwanamke mwenye ndevu..

    Naomba niwaulize wanajf nini sifa na tafsiri kamili kwa wanawake wenye ndevu?:confused2::confused2:
     
  2. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    watamu haoooo!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    imani kuwa wana bahati hasa financially...
    but ndevu original
    sio za mkorogo lol
     
  4. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 835
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60

    Ni wazuri sana ktk kale kamchezo. Mimi nilijaribu nakupa ushauri.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,223
    Trophy Points: 280
    hawana lolote la ajabu, imani haba tuza kudanganyana mitaani
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawake wenye ndevu kwa ushahidi nilio nao ni WATAMU SANA PINDI UNAPOKUWA UNAWALA KIBOGA.
     
  7. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wana nguvu hao.......huwezi kuta mwembamba hata siku moja ana ndevu
     
  8. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    huwa wanalia sana wakati wa ku duu.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Wana roho mbaya hao!
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 6,277
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Si kweli mkuu,kuna binti nafanya nae ofisi moja ana ndevu na ni mwembamba.
     
  11. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,455
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    wana ki-besi
     
  12. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,353
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hormones za kiume
     
  13. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,141
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    To be honest, wengi wenye ndevu original, sio zile zinazotokana na mkorogo, huwa wanakuwa na kingekewa sana cha hela, wote wa design hiyo ninao wafahamu wana hali nzuri sana ya kipato na wengi wao huwa wazuri na watamu sana kitandani. Kimsingi wanafanana sana na wale wanaoanza kupata mvi ujanani, wanawake wanaoota mvi ujanani na wengi mpaka sehemu zao za siri, huwa wanahela sana na ni watamu sana kitandani.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Wazuri sana kitandani ila uwe unamchezea ndevu
     
  15. H

    Hute JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 6,047
    Likes Received: 3,920
    Trophy Points: 280
    ni wakali wana hasira hakuna mfano....sijawahi kuwala, kwa kitandani siwezisema chochote.
     
  16. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 4,168
    Likes Received: 3,375
    Trophy Points: 280
    Ni imani tu, sometimes mambo tuaminiyo hata kama sio kweli huwa granted.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,699
    Likes Received: 12,750
    Trophy Points: 280
    Watamu
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,718
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona wamependelewaaa....... utamu na utajiri pia, loo.

     
  19. F

    Firigisi Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Many women, especially those going through menopause or who have gone through it, get more facial hair because they have less estrogen. Many women who are younger when they get extra facial hair get it because of a hormone imbalance. Too much testosterone or not enough estrogen.
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    makubwa sasa mandevu kama kambale yana mahusiano gani na utamu kama mtamu mtamu tu!
     
Loading...