Sifa za wanaume wachaga wa Kibosho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za wanaume wachaga wa Kibosho

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Amney, Apr 15, 2012.

  1. A

    Amney Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello,jf naomba mniambie sifa za wanaume wachaga wa kibosho
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wanamme wa kibosho ni wanamme.

    Kwani wewe ni mwanamke wa wapi?
     
  3. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi ni dume la kibosho, ulikua unasemaje switii?
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Wana sifa halisi kama za huyo uliyenae!
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,997
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    Sifa za hao watu ni kama ifuatavyo:

    1. Wagomvi sana.
    2. Walevi. Wakilewa wana makelele sana.
    3. Wachafu sana.
    4. Wana mikono birika- wabahili sana.
    5.Nilimsikiaga mama mmoja akimwambia mwenzake:"Wanaume wa kibosho ni magoigoi kitandani."

    Mfanyie intavyuu ulie nae uone.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmh
     
  7. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 575
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    me nafikiri kila mtu anatabîa zake, make kuna wakaka flan wakibosho mkubwa kwel ni mchafu,yupo rafu kwel hajijali pia ni mbahili. ila mdogo wake ni smart ukienda kwake utadhan ana mke,ni mtoaji na anaemjal gf wake!
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,439
    Likes Received: 3,235
    Trophy Points: 280
    Wanaume wa kichaga wakioa mwanamke mwenye hela huja kum-kill badae ili warithi mali.
    Mifano ninayo kama mi-4 hv.
    Hiyo sifa mojawapo ya kwao,japo cjajua ni wa-Kibosho au vp!
     
  9. m

    mikest Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Kila kukicha wachaga! Mara hiki mara kile
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,906
    Likes Received: 14,509
    Trophy Points: 280
    Mlianza na wachagga mmechoka, sasa mmeamua kudili na vitongoji vyao. Na bado mtachonga sana juu yao!
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wakitoka kwenye vitongoji wanaingia kwenye ukoo...na bado. Shkang babu,nilikumisije
     
  12. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Wanapiga visu hao, balaa! Akina kida sa!
     
Loading...