Waheshimiwa nashindwa kuelewa wasichana wengi hapa mtaani kwetu kupenda kuniamkia kitendo ambacho kinafanya nishindwe kuendelea na zoezi la kumtongoza binti husika
Sasa sijaelewa huenda wanadhan mm ni mtu mzima maana nina ka kitambi kwa mbaali, na pia napenda kuvaa mkanda nje, mayenu
Yaani hata wale wa rika moja na mm wananiamkia sasa hii tabia ya kuamkia hovyo hovyo imetoka wapi siku hizi? Mnatafuta nn haswaa, tunaanza kuzeeshana bila sababu ya msingi, mwamkie mzazi wako nyumbani bana
kweli nchi ngumu hii!!Waheshimiwa nashindwa kuelewa wasichana wengi hapa mtaani kwetu kupenda kuniamkia kitendo ambacho kinafanya nishindwe kuendelea na zoezi la kumtongoza binti husika
Sasa sijaelewa huenda wanadhan mm ni mtu mzima maana nina ka kitambi kwa mbaali, na pia napenda kuvaa mkanda nje, mayenu
Yaani hata wale wa rika moja na mm wananiamkia sasa hii tabia ya kuamkia hovyo hovyo imetoka wapi siku hizi? Mnatafuta nn haswaa, tunaanza kuzeeshana bila sababu ya msingi, mwamkie mzazi wako nyumbani bana
Ata kama ni mchepuko shikamoo yangu lazima utoe " heshima kwanza "
Hahahahahaaa uwiiiiii umetisha mkuu.Wenzako wakiamkiwa wanaitikia Ahsante baby mambo, kesho hakuamkii. Hadi mfundishwe vijana wa siku hizi mnataabu midomo zege tu, baba zenu walikuwa wakiimbisha ukirudi home unaumwa siku tatu kwa mawazo hapo ujatoa jibu mwaka mzima anakuimbisha hachoki
Shikamoo haupati kizembe inaonesha heshima kwa unafiki au hiariKwani shikamoo ni kipimo cha heshima??
Tuache utani mimi kuna sehemu moja ya starehe nimeingia weekend iliopita kuna mdada kasimama mlangoni kukaribisha wageni akaniamkia!!! Kusema ukweli aliniacha na maswali mengi sana!Hahahaha aache kuvaa mayenu.
Na ndo keshanyimwa huyu, khaa!