Sidney Sheldon Novels: Wale waliomsoma huyu Mwamba

K.Msese

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
1,872
2,000
ila twende mbele turudi nyuma ukiachana na wale waandishi wa classic novels kama Charles dickens, sir athur conan doyle n.k n.k zama hizi za hawa modern writers kuna fundi wa mafundi wa kuitwa paulo Coelho mzee wa alchemist huyu jamaa ni shida novels zake nyingi zina madini konki sana halafu zimetafsiriwa kutoka lugha ya kireno lakini bado ni za moto
the boy's name was santiago.
 

ngome1838

JF-Expert Member
Feb 20, 2019
750
1,000
Moja ya vitu ambavyo mpaka leo sijafanikiwa kuacha ni usomaji wa vitabu mbalimbali Fiction na Non- Fiction. Nimekutana na waandishi mbalimbali ndani na nje ya Tanzania kwa kupitia Vitabu vyao na leo hii ngependa kushare nanyi Mwandishi Nguli Sidney Sheldon.

Huyu mwandishi ni mmoja ya waandishi ninaowakubali nakumbuka mara nyingi nmekuwa hata nikikesha kusoma Novels za huyu Mwandishi.

Leo hii napenda nikupatie baadhi ya Vitabu vyake.

View attachment 1484952 View attachment 1484953 View attachment 1484954 View attachment 1484955
Kitabu kimoja Bei gani?
 

bush crazy

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
651
1,000
Moja ya vitu ambavyo mpaka leo sijafanikiwa kuacha ni usomaji wa vitabu mbalimbali Fiction na Non- Fiction. Nimekutana na waandishi mbalimbali ndani na nje ya Tanzania kwa kupitia Vitabu vyao na leo hii ngependa kushare nanyi Mwandishi Nguli Sidney Sheldon.

Huyu mwandishi ni mmoja ya waandishi ninaowakubali nakumbuka mara nyingi nmekuwa hata nikikesha kusoma Novels za huyu Mwandishi.

Leo hii napenda nikupatie baadhi ya Vitabu vyake.

View attachment 1484952 View attachment 1484953 View attachment 1484954 View attachment 1484955
Thanks
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom