Sichepuki Tena. Kumbe ni balaa hivi!

😀😀😀
 
"Kuna wanaowaza tusioyawaza" nimeipenda sana.
 

Utamla tena, atakuloga, utamwacha mke, utamuoa, watoto wanateseka, kosa Ni mwanzo, mengine Ni matokeo tu ya kuanza ujinga!
 
Ila wanawake bhana sijui kwann huwa hawajiamini"kuna kipindi nilidate na demu before cjaoa alikuwa wa kawaida tu ana kitako kwa mbaliii....bwana bwana sijui ilikuaje akaanza kunichunguza akagundua maex wangu wawili wa nyuma wana misambwanda ya hataree basi lile naona sijui lilimuuma.siku tulikwaruzana kidogo acha aanze kuropoka kwa uchungu"eti najua kwanza hunipendi kisa sina tako"...nikamuelewesha yakaisha ndo kuja kumuuliza vzuri kiundani akadai alichunguza kuhusu maex wangu....mwisho wa siku nilitemana nae maana yeye mda wote hajiamini anahisi hapendwi
 
Kuna kitu ambacho wanaume hatukijui kwa wanawake na wanawake hawakijui kutuhusu wanaume; wanaume walio OA over 95% tunachepuka kwa wanawake wengine (may be hadi kua na nyumba ndogo, yaani mchepuko pemanert ) lakini sio kwa mapenzi au kupenda sana huyo unae chepuka nae; wanawake wao ni tofauti, akikuvulia nguo mara 1 then mara ya pili na ya tatu hua ana fall in love moja kwa moja, yaani wao hua wanapenda kabisa wakati sisi tulitaka kufanya starehe tu; again ni wanaume wachache sana ambao tunaweza kumuachilia mwanamke kama ulivyo fanya wewe, yaani ukakaa nae kabisa kumtaarifu habari ya kumuacha, wengi kwenye hili eneo hua tuna fail vibaya sana; nakupongeza kwa kumtamkia maisha yake mema ya mbeleni
 
Ni swala la mda tu, utachepuka anytime.[emoji23][emoji23][emoji23]

Haya mambo bwana, it's really easy kusema as huwa yanakuwa maamuzi tu kuwa now I'm cheating.

Unaweza vumilia hata 10yrs, siku unashangaa umejiingiza...just like that!!
 
Wanapenda kujifananisha.
Huyu alitaka kujichubua kabisa akifikiri kwa mke wangu nilipenda weupe.
 
Ni swala la mda tu, utachepuka anytime.[emoji23][emoji23][emoji23]

Haya mambo bwana, it's really easy kusema as huwa yanakuwa maamuzi tu kuwa now I'm cheating.

Unaweza vumilia hata 10yrs, siku unashangaa umejiingiza...just like that!!
Inahitaji tahadhari sana
 
Kwa hiyo unampenda mke wako huyo mchepuko au.
Maana naona unaaga andishi kienyeji
 
Kaka mshukuru sana Mungu, kwa ufahamu ulionao wengi wanasabisha wake/waume zao kufa mapema kwa kurogwa sababu ya mambo kama haya.

Unapotoka na mchepuko akakupenda anachowaza ni jinsi gani ya kumuondoa huyo uliyenaye ili yeye aingie
 
Utalogeshewa Mkuu shauri yako hao wenye 25+ sio wakucheza nao kiivyo kabisa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…