Siasa zimepoteza wenye vipaji maalumu

Siasa zimepoteza wenye vipaji maalumu

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,752
Reaction score
15,442
Hawa ni wale watu ambao wangekuwa sehemu nyingine wangekuwa mbali zaidi na kusaidia nchi kwa ujumla wake. Tanzania wamekuwa machawa, wala rushwa , wana dharaulika na wengine kutaka kuuliwa

IMG_3121.jpeg
IMG_3120.jpeg
IMG_3118.jpeg
IMG_3117.jpeg
 
Chenge na Tibaijuka si ndo mafisadi na majizi makuu ya nchi, Lissu aliwapopoa wazi wazi Bungeni wakishuhudia.

Migiro alikua pale UN, alifanya nn cha maana? Hata kuikomboa nchi yake ktk dimbwi la umaskini wa fikra chanya kashindwa.

Lissu ni yess, tatizo nchi yake haitaki watu km yeye, ndo anaishia huko Ukonga, 😢😢😢
 
Chenge na Tibaijuka si ndo mafisadi na majizi makuu ya nchi, Lissu aliwapopoa wazi wazi Bungeni wakishuhudia.

Migiro alikua pale UN, alifanya nn cha maana? Hata kuikomboa nchi yake ktk dimbwi la umaskini wa fikra chanya kashindwa.

Lissu ni yess, tatizo nchi yake haitaki watu km yeye, ndo anaishia huko Ukonga, 😢😢😢
Tatizo Bongo watu wazuri wana banwa na chawa au mafisudi au wanasiasa na kuishia kuwa nyenzi za watu hao
 
Pia Kuna watu wana akili sana, wana uwezo na maono makubwa ya kulisukuma hili Taifa mbele, ila kwa muundo wa siasa zetu wameamua kujiweka mbali nazo na uwezo wao hausaidii Taifa hadi wanakufa nao.
 
Back
Top Bottom