Siasa na nguvu za giza

Siasa na nguvu za giza

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Posts
1,803
Reaction score
179
Wadau,
Kwa mara kadhaa nimekuwa nikihitaji saana niingie ktk siasa za Tanzania/Tanganyika, lakini kila nikiwaona wanasiasa mbalimbali (baadhi mawaziri & hata wenyeviti wa vyama vya siasa Taifa...sio CCM) wamekuwa wakinipa tumaini kuu la kufanya vizuri huko nitarajiapo kwenda jimboni'.
Cha ajabu zaidi ni kwamba kumekuwa na kauli (si rasmi) kuwa je nimejiandaa KUPAMBANA? Je umewaona wazee wako na wamekuridhia? Je umesomewa na kupewa kinga dhidi ya unaopambana nao?
At last nikavunjika moyo kwa hali hiyo ya kudondoshwa jukwaani kwa wapinzani wangu eti kuwa ni wafasaha ktk kujikinga, nikielezwa ya kwamba...'jikige kwanza ndipo uingie ulingoni'. Nimeamua nisiingie kwanza hiyo 2015 mpaka nipate ushauri mzuri, dunia yetu vijana na teknolojia na haya mambo ya wazee wetu mbona YANAOGOFYA.
Nawasilisha naomba ushauri wenu na uzoefu wenu ktk upambanaji wa huko majimboni ukilinganisha na maelezo yangu.
 
Nimejiuliza sana ya kwamba IS THIS HOW PEOPLE BECOMES POLITICIANS IN AFRICA?
i guess it might be based to jelous from political oponents & competitors.
 
mkuu tena ujipange sawasawa kama aupo kwa mungu lazima ujikite vyema kwa shetani vinginevyo watakupoteza live utackia shinikzo la damu kumbe mkono wa m2 kama umedhamiria kweli jikabizi kwa mungu ucmame nae sawa sawa hakika utashinda mana mungu ni super power
 
My take, huu ulimwengu una misingi miwili either ww ni wa MUNGU au ni wa shetani, hakuna kuwa kati. Chaguo jema ni kuwa upande wa MUNGU lakini uwe deep kiukweli siyo una beep! Maana Yesu alisema inatakiwa uwe wa moto(wa MUNGU) au uwe wa baridi(wa shetani), ila ukiwa vuguvugu Yesu atakuacha na shetani atakutumia atakavyo yeye
 
mkuu tena ujipange sawasawa kama aupo kwa mungu lazima ujikite vyema kwa shetani vinginevyo watakupoteza live utackia shinikzo la damu kumbe mkono wa m2 kama umedhamiria kweli jikabizi kwa mungu ucmame nae sawa sawa hakika utashinda mana mungu ni super power
ahsante kwa ushauri na angalizo lako,
 
My take, huu ulimwengu una misingi miwili either ww ni wa MUNGU au ni wa shetani, hakuna kuwa kati. Chaguo jema ni kuwa upande wa MUNGU lakini uwe deep kiukweli siyo una beep! Maana Yesu alisema inatakiwa uwe wa moto(wa MUNGU) au uwe wa baridi(wa shetani), ila ukiwa vuguvugu Yesu atakuacha na shetani atakutumia atakavyo yeye

Ahsante, nimekuelewa na NAZINGATIA.
 
Ahsante, nimekuelewa na NAZINGATIA.

Hao wa kwenye giza hamna lolote ni mikwara isokuwa na tangible results but imaginary! Kuwa karibu na watu unaotaka kuwawakilisha ili ujue what they need/ lack na umtegemee Mungu tu, kumbuka whoever serves his country well has no need of ancestors.
 
Hao wa kwenye giza hamna lolote ni mikwara isokuwa na tangible results but imaginary! Kuwa karibu na watu unaotaka kuwawakilisha ili ujue what they need/ lack na umtegemee Mungu tu, kumbuka whoever serves his country well has no need of ancestors.

Thanks for the advice, considered.
 
My take, huu ulimwengu una misingi miwili either ww ni wa MUNGU au ni wa shetani, hakuna kuwa kati. Chaguo jema ni kuwa upande wa MUNGU lakini uwe deep kiukweli siyo una beep! Maana Yesu alisema inatakiwa uwe wa moto(wa MUNGU) au uwe wa baridi(wa shetani), ila ukiwa vuguvugu Yesu atakuacha na shetani atakutumia atakavyo yeye


Kwanini Yesu alichinjwa wakati alikuwa upande wa Mungu ??? Achana na walokole wewe jiandae kielimu na technologia na fuata mising mizuri ya kuheshimu haki za binadamu ndio msingi wa mafanikio.

Wote waliofuata shetani walihadhirika na pia kufuata Mungu siokuachieve, kunawengi watumishi wa Mungu nao walishindwa na siasa, Mungu yeye anamipangilio yake tafauti
 

Kwanini Yesu alichinjwa wakati alikuwa upande wa Mungu ??? Achana na walokole wewe jiandae kielimu na technologia na fuata mising mizuri ya kuheshimu haki za binadamu ndio msingi wa mafanikio.

Wote waliofuata shetani walihadhirika na pia kufuata Mungu siokuachieve, kunawengi watumishi wa Mungu nao walishindwa na siasa, Mungu yeye anamipangilio yake tafauti

Nimekusoma, Nathamini ushauri wako.
 
Back
Top Bottom