Siamini Mwanaume wa 30+ and succesful kama yupo single

Siamini Mwanaume wa 30+ and succesful kama yupo single

Tofaut na hiyo ila wanaume hawapend sana majibizano na kerokero za hapa na pale
Kumbe unaelewa sababu ndio nimekwambia hapo kupandishana Cortisol na wanawake kitu wanapenda ni kupandisha Cortisol, ukielewa kwanini Cortisol najua utakua umenielewa namaanisha nini Cortisol ipo against Testosterone kwa hio Cortisol ikipanda kwa mwanaume Testosterone inakua low kwa hio anakua km Mwanamke na hakuna Mwanaume anataka kua km Mwanamke nazungumzia Mwanaume rijali acha wale walioleft
 
lakini ndo ukweli hii ni redflag
Ukweli ni kwamba ume generalize, wanaume wote hawawezi kuwa sawa.

Na ukiamua kuona redflag, hakuna mwanamme asiye na redflag.

Kwa hiyo, unaweza kujifanya Malkia wa Sheba unayemtafuta mwanamme asiye na redflag ukaishia kubaki peke yako.

Pia, kama hupendi wanaume waliofanikiwa kwa kufikiri hawako wenyewe, tafuta kijana asiyefanikiwa basi.

Kama hutaweza kujiuliza "Huyu mbona kijana na hana mtu, lazima atakuwa na mtu tu".

Unatakiwa kuwa na ushahidi kabla ya ku entertain hizo redflag, si unajiwekea redflags za kinadharia tu.

Ultimately, hayo ni maisha yako na wewe ndiye unachagua wa kuwa naye, au hata ukichagua kuwa peke yako kwa sababu kila mwanamme ana redflag ni sawa tu.
 
Ukweli ni kwamba ume generalize, wanaume wote hawawezi kuwa sawa.

Na ukiamua kuona redflag, hakuna mwanamme asiye na redflag.

Kwa hiyo, unaweza kujifanya Malkia wa Sheba unayemtafuta mwanamme asiye na redflag ukaishia kubaki peke yako.

Pia, kama hupendi wanaume waliofanikiwa kwa kufikiri hawako wenyewe, tafuta kijana asiyefanikiwa basi.

Kama hutaweza kujiuliza "Huyu mbona kijana na hana mtu, lazima atakuwa na mtu tu".

Unatakiwa kuwa na ushahidi kabla ya ku entertain hizo redflag, si unajiwekea redflags za kinadharia tu.

Ultimately, hayo ni maisha yako na wewe ndiye unachagua wa kuwa naye, au hata ukichagua kuwa peke yako kwa sababu kila mwanamme ana redflag ni sawa tu.
umenena kama alivyosema huyo rafiki yangu aliyeniita Toxic
 
Nimekuwa nikijadili hili jambo na rafiki yangu mmoja hadi akaniita 'Toxic' kwamba sifai
Wakati nipo kwenye umri wa 20+ ilikuwa nikitongozwa na mwanaume wa umri wa 30+ na ameshafanikiwa yaani ka-settle tayari ana kila kitu kinachoitajika kwenye maisha ikiwa ni nyumba, gari, biashara na ana kazi ya kueleweka, kiufupi kwangu niliichukua kama red-flag
Kwani sasa hivi unao umri gani? 🤔
sabb hiyo 20s umei-refer in the past tense.

lakini rafiki yangu aliniuliza
"Unadhani utapata mwanaume wa kwako peke yako?, Kwaiyo unataka mwanaume masikini? au hao masikii ndo wako loyal?
Je wewe haujawahi kuwa na mahusiano na mtu zaidi ya mmoja at the same time?
Sabb isije kuwa unataka cha pekee ako, wakati ww unawapanga wenzio

lakini bado sijapata kuamini kama wanaume wa hali hiyo wanaweza kuwa peke yao na loyal kwenye mahusiano
Je ww ni loyal? Isijekuwa unatafuta sifa ambazo ww mwenyewe hauna

Nimewahi kujaribu kudate mwanaume wa hivyo ila nilikimbia 😂, jamaa alikuwa ananiambia ukitaka chochote nambie muda huo mimi nasubiri aone hali yangu kuwa nahitaji kitu fulani then aniletee hata kama suprise bila kumwambia nikiogopa kuonekana ombaomba ila hakuwai kufanya hivyo.
lengo lako la mahusiano ni nini? Je ni kama ajira?

Alipenda sana kutaka niende kwake kitu ambacho pia nilichukulia kama red-flag ya kufanya hayo kisha nakuwa dampo.

Kingine kilichofanya nikimbie, alikuwa anaweza kukaa wiki nzima hajapiga simu na akipiga anataka uende kwake,
So, simu ni mpaka apige yeye tu, wewe huwezi kumpigia?

Natamani tu kujua kama mawazo yangu hayana afya au ndo niko Toxic kama rafiki yangu alivyonambia
Hayana formula haya, wewe tambua tu unataka nini, kisha nenda na beat, unapoweza kuset tempo ya beat (basi iset), utaposhindwa kuset, basi rejea ni nini unataka in a relationship, halafu tembea na beat.

Hakuna mtu perfect, chagua mtu anayefit kwa vision yako, kihisia unaona mnaelewana, na ambaye wote wawili mnaweza kuvumiliana changamoto (mapungufu) zenu.
Sabb ni ngumu watu kufit 100% katika kila kitu.
 
umenena kama alivyosema huyo rafiki yangu aliyeniita Toxic
Uzuri ni kwamba hata kuwa toxic ni haki yako ya kikatiba na kibinadamu.

Hili ni suala la maamuzi yako binafsi.

Ila ukubali matokeo ya maamuzi yako tu.

Usitake kuwa toxic -kama kweli unakuwa toxic- halafu baadaye ukalalamika kwa uchaguzi ulioufanya mwenyewe.
 
Kuna njemba ina 45 haina mtoto wala mchumba wa kueleweka.

Wapo bwana, bado wanajitafuta na kukua kumegoma.
 
Kama najiona hivi kua soon ntakua kama huyo Jamaa..

Kiukweli Ndoa ilitakiwa tuwe tunafunga mapema kabla ya 30, Ukishavuka 30 una too self aware, mpaka inakua ngumu ku commit kwenye relationship.
😅😅😅 Ndio!

Maamuzi ya kuoa au kuolewa yanatakiwa uyafanye kabla kuna vitu haujavielewa kuhusu binadamu.
 
Back
Top Bottom