Si sawa kupima mafanikio ya Traore kwa kumuangalia Kagame

Si sawa kupima mafanikio ya Traore kwa kumuangalia Kagame

The Zanzibar Echo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2025
Posts
490
Reaction score
838
Tukiangalia mafanikio machache ya kiongozi wa kijeshi kutoka katika taifa ya afrika magharib Kepten IBRAHIM TRAORE watu husema he's nothing compare to Paul kagame

Hebu kumbuken huyu mwamba hana misaada ya nje hakopi kalipa den lote la taifa .

Kagame ana misaada kutoka kote Magharib hadi juzi ubelgi kasema anaikomesha.
 
Afrika hata ukitaka kufanya zuri hawataki sababu wamezoea uccm wa kupenda madaraka.

Kuitwa nyani afrika ni ukweli sababu nyani wanataka tuishi kama nyani wenzao.
Kuna wabunge wanakwambia usiponichagua mimi sileti mvua
 
Pia msisahau anashughulika na magaidi na mamluki wanotka kumpindua wanaotumiwa na magharib nchii peke inamunga mkono ni Russia alie katika vita
 
Tukiangalia mafanikio machache ya kiongozi wa kijeshi kutoka katika taifa ya afrika magharib Kepten IBRAHIM TRAORE watu husema he's nothing compare to Paul kagame

Hebu kumbuken huyu mwamba hana misaada ya nje hakopi kalipa den lote la taifa .

Kagame ana misaada kutoka kote Magharib hadi juzi ubelgi kasema anaikomesha.
Rwanda Haina maendeleo kihivyo,ni overrated tu.
Hakuna kubwa Kagame kalifanya,kama lipo lileteni hapa.
Bora Mama Samia kuliko Kagame.
 
Rwanda Haina maendeleo kihivyo,ni overrated tu.
Hakuna kubwa Kagame kalifanya,kama lipo lileteni hapa.
Bora Mama Samia kuliko Kagame.
Mashindano yatawaponza kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake. Rwanda and Tanzania are two different countries.
 
Kagame mamluki tu. He is not a panafricanist and he has never been.

AU ilikubaliana kuwakataa wahamiaji wa Ulaya...Nchi kama Botswana na Tunisia zililaani hadharani hiyo dharau ya wazungu hili lijamaa likakubali pesa.

Na tusiwe tunapumbazwa na pavements za pale Kigali. Ingia ndani ndiyo utajua PK is overrated...jumlisha mjomba wake Mu7.
 
Tukiangalia mafanikio machache ya kiongozi wa kijeshi kutoka katika taifa ya afrika magharib Kepten IBRAHIM TRAORE watu husema he's nothing compare to Paul kagame

Hebu kumbuken huyu mwamba hana misaada ya nje hakopi kalipa den lote la taifa .

Kagame ana misaada kutoka kote Magharib hadi juzi ubelgi kasema anaikomesha.
Huyo atafeli tu ,marehemu mugabe uko aliko anamzoom na kumuona mjinga.
 
Mashindano yatawaponza kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake. Rwanda and Tanzania are two different countries.
But truth to be told Kagame is an overrated leader.
He has done not much so far kusema umshindanishe na viongozi wengine.
 
Back
Top Bottom