Si kila nyama choma ni ile ujuayo

Si kila nyama choma ni ile ujuayo

huyo ni ndezi wandugu, ni mtabu balaa. hata nikiletewa leo hii namla. nimekua nikimla huyo enzi za utoto wangu.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Kawaida yangu ni kwamba kama nitanunua mishikak ya uswahili basi kama nitanunua ya buku 2 basi ujue ya jero lazima muuzaji aanze kula kabla cjaanza mimi.. Kama ni kimeo tule wote
Hahaha......vipi kama mnofu ni wa mbwa alafu unakuta muuzaji ni mhehe wa Iringa(Kidding)??😀😀
 
Hahaha......vipi kama mnofu ni wa mbwa alafu unakuta muuzaji ni mhehe wa Iringa(Kidding)??😀😀
Duuuh hapo inakua bila bila tu.. Ila poa tu cha msingi na yy katupiamo,
Yan kutupiamo kwake tu , mi nakua nishapata imani...
 
Hii ni nyama maarufu na ya heshima sana kule Ghana na Ivory Cost wanaita Aguti..Lakini huku kwetu hii ni chakula cha mbwa koko..Wanaitwa Panya Book...Or Hero Rat kwa wale wa SUA
 
Duuuh hapo inakua bila bila tu.. Ila poa tu cha msingi na yy katupiamo,
Yan kutupiamo kwake tu , mi nakua nishapata imani...
Hahaha...kweli mkuu,ila me nimekuwa mwangalifu sana kula mishikaki hasa ya barabarani.Kuna siku nilikula nikitoka Dodoma maeneo fulani humo barabarani nikaapa kutorudia tena kula nyama za barabarani😡😡
 
Namshuru Mungu sana kwa alivyo niumba naishi popote nakula chochote mnyama yoyote ispokua ya binadam asante Mungu mwenyezi hasa pale ninapokua wimbi.
 
Namshuru Mungu sana kwa alivyo niumba naishi popote nakula chochote mnyama yoyote ispokua ya binadam asante Mungu mwenyezi hasa pale ninapokua wimbi.
Ya binadamu nayo ni nyama lakini
 
Back
Top Bottom