shule | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shule

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by butogwa, Jul 23, 2011.

  1. b

    butogwa Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna mvuvi mmoja alioa mwanamke ambae hakubahatika kusoma, jamaa baadae mambo yakawa super akaamua kuwapeleka watoto english medium school. Kuna cku yule mama alienda kusalimia kwao akamkuta mama yake ni mgonjwa aliporudi akawakuta watoto wamerudi likizo, kesho yake watoto wakaenda matembezini, baadae rafiki yao akawaletea kadi ya birthday yule mama akaipokea na kuuliza ni barua ya nini hii' kale katoto kakajibu ni birthday invitations card na kisha kakatimua. Yule mama aliangua kilio cha kifo mtu hadi majirani wakaitika' kumuuliza kulikoni? Kilichofuata ni kuwatolea ile kadi huku anadai ni barua ya taarifa ya kifo cha mama yake alietoka kumuuguza huko kijijini! Majirani Kufungua, ni kadi ya birthday watu hoi kwa kicheko!!!!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mh, sad story............
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Duu! Hii kali
     
  4. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mi sijaelwa
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Asiependa shule ni.(..).*3. Barua ikija atembeza kutwa.*2. Rudia Chorus.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,245
    Likes Received: 14,481
    Trophy Points: 280
    unafanana na jina lako
     
  7. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nilikuepo kwenye hilo tukio!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Umiza kichwa...
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ...ni birthday invitation card....ni besidei invaitesheni kadi...,najua huyo mama hajui kiingereza lakini sioni correlation yoyote ya matamshi haya na ujumbe wa msiba kwa kiswahili!
     
Loading...