Mbona sijaona shule iliyotamba miaka hiyo Rungwe na Mbeya LUTENGANO SEC.PIA KUNA KIPOKE ,NDEMBELA ..1)Iyunga tech
2)Mbeya day
3)Meta Sec
4)Mbalizi sec
5)Sangu sec
6)Mwakaleri
7)Mano seminary
8) Pandahili seminary
9) Mbozi Mission sec
10)Itebde sec
Enzi hizo ebu tukutane happa jmn Tukumushane enzi hizo
Haha hautaki auSio kwer Mkuuu wanguu
Mwaka gani?Na nimekumbuka bifu la iyunga na MTC, ila kali kuliko zote tuliendaga Mbalizi kucheza mpira, tukawafunga mpira wakatufunga kikapu, tuliwapiga sana hiyo siku hadi wakawa wanaruka ukuta wao kukimbilia nje. Baada ya apo tukaanza kunya kila tulipoona panafaa, tulikunya sana. Siwez sahau
Hahaa kwa MwangokaWapi Tukuyu day?
Ilikuwepo toka 97. So ipo kwenye hyo range aliyosema mtoa maadaMkuuu Ya juz juz mkuuu
Mzee jembe sana Yule.Hahaa kwa Mwangoka
Ipo mkuu itakufaje ipo tena kwa sasa inakuja kuja mkuuHivi St Mary's Mbalizi imekufa au