Shule za Kata Banaa!!!


The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Shule za kata bhanaa kuna mtoto alikuwa anachapwa na mwalimu wake, mwalimu alikuwa anamwambia SPEAK ENGLISH sasa akichapwa analia MAMA YANGU WEWE mwalimu akamchapa tena akamwambia Speak English mtoto akalia MATHER ME YOUU MATHER ME YOUU
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
huh..................ha haaa haaa, TO DO YOU DO YOU TO SAY YOU SAY ME
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,868
Likes
4,266
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,868 4,266 280
hizi shule anasoma watoto wa maskini na hawana nafasi kabisa katika uchumi wa nchi hii - na future yao ni giza totoro. Yaani kumpeleka mwanao katika shule hizi ni bora hata ubaki naye nyumbani umfundishe wewe mwenyewe.

Kukubali shule hizi ni kuIbaka elimu ya Tanzania - Ni bora mtoto amalize darasa la saba amfundishwe ufundi na ujasiriamali kuliko kupoteza miaka 4 kwenye shule za ajabu ajabu zisizo na viwango. Hizi shule ni matokeo ya siasa uchwara....
 
P

Peter lilayon

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
52
Likes
1
Points
0
P

Peter lilayon

Member
Joined Aug 13, 2011
52 1 0
Noma nilikuwa field pande za misungwi kuna shule ya kata inaitwa mawe matatu kwa naibu wazr fulan watoto wanaenda more 20km per hataelewa kiingereza wajaman?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
hizi shule anasoma watoto wa maskini na hawana nafasi kabisa katika uchumi wa nchi hii - na future yao ni giza totoro. Yaani kumpeleka mwanao katika shule hizi ni bora hata ubaki naye nyumbani umfundishe wewe mwenyewe.

Kukubali shule hizi ni kuIbaka elimu ya Tanzania - Ni bora mtoto amalize darasa la saba amfundishwe ufundi na ujasiriamali kuliko kupoteza miaka 4 kwenye shule za ajabu ajabu zisizo na viwango. Hizi shule ni matokeo ya siasa uchwara....
Shule hizo ndiyo siyo nzuri lakini kwa kiasi fulani zinasaidia, tatizo mimi nalo naliona kwa watoto wetu wa siku hizi kuwa hawajitumi na kupenda kusoma, wanataka spoon feeding na matanuzi kwa mbele.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Shule za kata bhanaa kuna mtoto alikuwa anachapwa na mwalimu wake, mwalimu alikuwa anamwambia SPEAK ENGLISH sasa akichapwa analia MAMA YANGU WEWE mwalimu akamchapa tena akamwambia Speak English mtoto akalia MATHER ME YOUU MATHER ME YOUU
Hii sijawahi kuisikia aisee tehe tehe tehe
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Shule hizo ndiyo siyo nzuri lakini kwa kiasi fulani zinasaidia, tatizo mimi nalo naliona kwa watoto wetu wa siku hizi kuwa hawajitumi na kupenda kusoma, wanataka spoon feeding na matanuzi kwa mbele.
Mkuu hizi shule hazisaidii chochote, nyingi hazina walimu... Watoto hata wakijitahidi vipi wanakosa mwongozo..mi naamin ziko kwaajili ya kuua elimu ya tz...we uliona wapi mtoto wa kiongozi, anasoma shule ya kata?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
370
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 370 180
Shule ya Sekondari Mangua ! imeanzishwa mwaka 2008! ina jumla ya wanafunzi 360 na walimu wa 3!
 
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
683
Likes
409
Points
80
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
683 409 80
Mimi nimesoma shule yenye jina kubwa wakati ule.Inaitwa............. AKA CAIGO. Na imetoa watu maarufu na hata raisi mmoja alisoma shule hii,hata hivyo kuna wengine du!! wee acha tu maana nilimkuta classmate wangu akijaribu kuelezea jambo fulani kama ifuatavyo.

You go this way you go you go you thereeeee at the cry side you will see a house of ambassador of house ten ten and drum far far being played there then you cross to the left hand you see a milk Nyasa.
Thanks.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
Mimi nimesoma shule yenye jina kubwa wakati ule.Inaitwa............. AKA CAIGO. Na imetoa watu maarufu na hata raisi mmoja alisoma shule hii,hata hivyo kuna wengine du!! wee acha tu maana nilimkuta classmate wangu akijaribu kuelezea jambo fulani kama ifuatavyo.

You go this way you go you go you thereeeee at the cry side you will see a house of ambassador of house ten ten and drum far far being played there then you cross to the left hand you see a milk Nyasa.
Thanks.
Hapana bwana,huyo kiingereza anajua alikuwa anafanya makusudi!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Hizi shule ni lawama kwa watoto, hakuna kitu. Kuna shule toka zianzishwe hazijawahi pata mwl. Wa Hesabu na Fizikia.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,263
Likes
4,732
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,263 4,732 280
Ahahahaah!! Hizi shule ni balaa...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
snake hundred cry.....

nyoosha kulia.....lol
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
i am wife big of this factory.......

mimi ni mkemia mkuu wa hiki kiwanda lol
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
undress fish in breast..
Vua samaki ziwani
 

Forum statistics

Threads 1,214,085
Members 462,499
Posts 28,500,460