Shule za Kata Banaa!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za Kata Banaa!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by The Finest, Sep 29, 2011.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Shule za kata bhanaa kuna mtoto alikuwa anachapwa na mwalimu wake, mwalimu alikuwa anamwambia SPEAK ENGLISH sasa akichapwa analia MAMA YANGU WEWE mwalimu akamchapa tena akamwambia Speak English mtoto akalia MATHER ME YOUU MATHER ME YOUU
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    huh..................ha haaa haaa, TO DO YOU DO YOU TO SAY YOU SAY ME
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,134
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    hizi shule anasoma watoto wa maskini na hawana nafasi kabisa katika uchumi wa nchi hii - na future yao ni giza totoro. Yaani kumpeleka mwanao katika shule hizi ni bora hata ubaki naye nyumbani umfundishe wewe mwenyewe.

    Kukubali shule hizi ni kuIbaka elimu ya Tanzania - Ni bora mtoto amalize darasa la saba amfundishwe ufundi na ujasiriamali kuliko kupoteza miaka 4 kwenye shule za ajabu ajabu zisizo na viwango. Hizi shule ni matokeo ya siasa uchwara....
     
  4. P

    Peter lilayon Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noma nilikuwa field pande za misungwi kuna shule ya kata inaitwa mawe matatu kwa naibu wazr fulan watoto wanaenda more 20km per hataelewa kiingereza wajaman?
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Shule hizo ndiyo siyo nzuri lakini kwa kiasi fulani zinasaidia, tatizo mimi nalo naliona kwa watoto wetu wa siku hizi kuwa hawajitumi na kupenda kusoma, wanataka spoon feeding na matanuzi kwa mbele.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii sijawahi kuisikia aisee tehe tehe tehe
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizi shule hazisaidii chochote, nyingi hazina walimu... Watoto hata wakijitahidi vipi wanakosa mwongozo..mi naamin ziko kwaajili ya kuua elimu ya tz...we uliona wapi mtoto wa kiongozi, anasoma shule ya kata?
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Shule ya Sekondari Mangua ! imeanzishwa mwaka 2008! ina jumla ya wanafunzi 360 na walimu wa 3!
     
  9. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Mimi nimesoma shule yenye jina kubwa wakati ule.Inaitwa............. AKA CAIGO. Na imetoa watu maarufu na hata raisi mmoja alisoma shule hii,hata hivyo kuna wengine du!! wee acha tu maana nilimkuta classmate wangu akijaribu kuelezea jambo fulani kama ifuatavyo.

    You go this way you go you go you thereeeee at the cry side you will see a house of ambassador of house ten ten and drum far far being played there then you cross to the left hand you see a milk Nyasa.
    Thanks.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapana bwana,huyo kiingereza anajua alikuwa anafanya makusudi!
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Hizi shule ni lawama kwa watoto, hakuna kitu. Kuna shule toka zianzishwe hazijawahi pata mwl. Wa Hesabu na Fizikia.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,497
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Hizi shule ni balaa...
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,550
    Trophy Points: 280
    snake hundred cry.....

    nyoosha kulia.....lol
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,550
    Trophy Points: 280
    i am wife big of this factory.......

    mimi ni mkemia mkuu wa hiki kiwanda lol
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    undress fish in breast..
    Vua samaki ziwani
     
  16. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Kaaaa nimecheka mpaka nijob hudred
     
Loading...