Shule ipi nzuri kwa A level kwa ajili ya kijana wangu mwakani hususani za Serikali?


Mhigwa one

Mhigwa one

Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
60
Likes
46
Points
25
Age
42
Mhigwa one

Mhigwa one

Member
Joined Nov 5, 2016
60 46 25
Wadau naomba kujua shule nzuri kitaaluma hasa masomo ya sayansi na iwe ya serikali ili nipunguze makali ya ada nilizotumia o level! Tafadhari mchango.
 
bhachu

bhachu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
5,053
Likes
4,325
Points
280
Age
31
bhachu

bhachu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
5,053 4,325 280
Kibaha High SchooL
 
Martchaz chaz mart

Martchaz chaz mart

Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
78
Likes
11
Points
15
Age
22
Martchaz chaz mart

Martchaz chaz mart

Member
Joined Nov 22, 2016
78 11 15
Nyamilama sec school
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,166
Likes
3,295
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,166 3,295 280
Nenda shule yeyote Mkoani kilimanjaro huta jutia,Hasa zilizopo Marangu!
 
kisiki kizito

kisiki kizito

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
591
Likes
730
Points
180
kisiki kizito

kisiki kizito

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2015
591 730 180
Shule za kaskazini kwa Advance Nzuri Sana kwa michepuo yotee
 
quito

quito

Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
67
Likes
40
Points
25
quito

quito

Member
Joined Jul 20, 2013
67 40 25
Hakuna Shule inayoweza kuongeza akili ya mwanao. Hakikisha mwanao anauwezo wa akili, ari na shauku ya kujifunza, halafu mpeleke Shule yoyote ya A-level. Baada ya mtihami linganisha na ufaulu wa wengine.
 
Plesis

Plesis

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
773
Likes
450
Points
80
Plesis

Plesis

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
773 450 80
Kama asipoenda special schools

Basi zifuatazo ndo zinamfaa zipo kaskazini mwa Tanzania mkoa wa Kilimanjaro

Kwa shule za wavulana mpeleke
Lyamungo, Umbwe au Old Moshi

Kama ni msichana mpeleke

Ashira, Mawenzi au Machame girls
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,251
Likes
2,488
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,251 2,488 280
Tabora Boys
Mzumbe
Kibaha
Ilboru
Kisimiri
 
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
356
Likes
346
Points
80
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
356 346 80
Wadau naomba kujua shule nzuri kitaaluma hasa masomo ya sayansi na iwe ya serikali ili nipunguze makali ya ada nilizotumia o level! Tafadhari mchango.
Mwambie aende Mzumbe, Kibaha, Ilboru au Tabora Boys kama ni kidume kweli. Ukisoma ktk shule hizo unakuwa tofauti na hakuna spoon feeding. Mojawapo ya hizo skul Motto Yao ni "KULA KWA BIDII, KUSOMA KWA BIDII NA KUCHEZA KWA BIDII" halafu wanamalizia "USE YOUR COMMON SENSE"
 
B

bestest

Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
64
Likes
1
Points
15
Age
28
B

bestest

Member
Joined Mar 8, 2013
64 1 15
Asanteni sana, nimegundua nilikosea kwenye ombi langu kwani sikua specific kuwa sio shule ya serikali kwani sina uwezo wakumuingiza shule ya serikali, hivyo ningepata kujuzwa shule za binafsi ingefaa zaidi. Shukrani
 
logframe

logframe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
2,455
Likes
2,519
Points
280
logframe

logframe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
2,455 2,519 280
Mwambie aende Mzumbe, Kibaha, Ilboru au Tabora Boys kama ni kidume kweli. Ukisoma ktk shule hizo unakuwa tofauti na hakuna spoon feeding. Mojawapo ya hizo skul Motto Yao ni "KULA KWA BIDII, KUSOMA KWA BIDII NA KUCHEZA KWA BIDII" halafu wanamalizia "USE YOUR COMMON SENSE"
Sio yenye motto THE HEAD OF TANZANIA hahaaa umenikumbusha siku wamekimbiza dishi la wali form five wazima
 
Joycefull

Joycefull

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Messages
775
Likes
385
Points
80
Age
38
Joycefull

Joycefull

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2016
775 385 80
matokeo yashatoka?alafu yeye kachagua shule gani
 

Forum statistics

Threads 1,274,992
Members 490,865
Posts 30,529,819