Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

umeni suprise saint,maana nmeweka cursor kwenye hyo id ikaja picha kama yangu yani

nikashtuka asee hebu acha nianze fatilia uandishi wa huyu kiumbe ninaefananishwa nae,

ila kiukweli sijui kwann nafananishwa sana,sijui sijui sijui,incharge Hammaz

umemsikia dada ako? macho yake yapo katika wakati mgumu kutofautisha.
Avatar zetu ukiziangalia kwa uharaka zimefanana, unajua ni kipi? Ni ndevu na wote ni wazungu.

Kwenye uandishi,uandishi wako umetofautiana na mimi. Unafupisha baadhi ya uandishi wa maneno ila mimi napendelea kuandika neno zima.

Ila mpaka tunafananishwa kwa namna moja ama nyengine (pengine) baadhi ya mambo kati yetu yanalandana.
Saint anne Njoo upate utofauti leo,usije ku feli test kesho.
Ni kweli?

Sikuwa ni mwenye kufahamu huwezi amini. Ijapokuwa huwa namsoma kwenye majukwaa tofauti tofauti lakini bado sikugundua kwa hilo.

Nitaanza kumfuatilia huyu mheshimiwa CONTROLA, thanks kwa kugundua ufanani wetu.
Kuna namna mnaendana..
Licha ya Avatar zenu kufanana,Hata ile flow ya uandishi yaani huwa nahisi Ni mtu mmoja..namna mnavyopangilia story
Hembu CONTROLA jaribu kuisoma Hammaz na hammaz msome controla

Sent using Jamii Forums mobile app
 
No no no BIG NO hata wawe wamechuja imebaki ice cream na sio cream darasa zima hawawezi kuwa na ufaulu sawa yani nasema hakuna kitu kama hicho, miaka hiyo kupata div 1 ya single digit ilikuwa sio mchezo ila saivi imekuwa kama toilet paper wala matokeo hayana msisimko tena kama zamani, zaidi saivi kuwa ni matangazo ya biashara za shule binafsi
 
~inawezekana shule ikapata zero darasa lote

~inawezekana pia shule ikapata 1.7 darasa lote

hakuna shortcuts...ni maandalizi na juhudi na kujua njia sahihi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shule ya sekondary Kemebos.

Haya matokeo sio ya kawaida.
View attachment 1318232

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi Nafikiri ungeangalia Na ya form four mwaka
Shule ya sekondary Kemebos.

Haya matokeo sio ya kawaida.
View attachment 1318232

Sent using Jamii Forums mobile

Shule ya sekondary Kemebos.

Haya matokeo sio ya kawaida.
View attachment 1318232

Sent using Jamii Forums mobile app
Kaangalie matokeo ya form four ya Hili darasa, hawakubahatisha
 
Hivi wizi wa mitihani hauwezi kuwa chanzo cha ufaulu mzuri?
Si kweli. Kuna shida gani wanafunzi kufaulu vizuri, kama waliandaliwa vya kutosha? Ingawa hizo shule zinabeba cream. Kemebos interview hufanyika maeneo tofauti tofauti hapa Tanzania, ili kupata cream.
 
Si kweli. Kuna shida gani wanafunzi kufaulu vizuri, kama waliandaliwa vya kutosha? Ingawa hizo shule zinabeba cream. Kemebos interview hufanyika maeneo tofauti tofauti hapa Tanzania, ili kupata cream.
HAIWEZEKANI, HAIWEZEKANI, HAIWEZEKANI. Kwa sisi ambao tulibahatika kusoma huko kulikostaarabika ni ngumu kwa wanafunzi wote kufaulu kwa ufaulu unaofanana, hii inatokana na utifauti wa kibinadamu. Hao watu wakifika chuoni huwa VILAZA kinyama mpaka unashangaaaaa.
 
HAIWEZEKANI, HAIWEZEKANI, HAIWEZEKANI. Kwa sisi ambao tulibahatika kusoma huko kulikostaarabika ni ngumu kwa wanafunzi wote kufaulu kwa ufaulu unaofanana, hii inatokana na utifauti wa kibinadamu. Hao watu wakifika chuoni huwa VILAZA kinyama mpaka unashangaaaaa.
Usiwe wasahau wewe si wa kwanza kusoma kulikostaaribika. Lakini huo ukilaza unaousema umeuona kwa nani ambaye alikuwa mwanafunzi wa wapi? Lakini pia kupata division 1 point 7 form IV, hakumfanyi mtu akawe best student kwenye course yoyote ya engineering au labda medicine akifika chuo. Mitaala yetu inamwandaa mwanafunzi kuwa bora kwa kila hatua, hivyo hawezi hukumiwa kwa hatua nyingine ambazo zina maandalizi tofauti.
 
Usiwe wasahau wewe si wa kwanza kusoma kulikostaaribika. Lakini huo ukilaza unaousema umeuona kwa nani ambaye alikuwa mwanafunzi wa wapi? Lakini pia kupata division 1 point 7 form IV, hakumfanyi mtu akawe best student kwenye course yoyote ya engineering au labda medicine akifika chuo. Mitaala yetu inamwandaa mwanafunzi kuwa bora kwa kila hatua, hivyo hawezi hukumiwa kwa hatua nyingine ambazo zina maandalizi tofauti.
Hata huko, hakuna matokeo kama haya.
 
Shule ya sekondary Kemebos.

Haya matokeo sio ya kawaida.
View attachment 1318232

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Baada ya Wizara ya Elimu kushambuliwa kutokana na ufaulu mbovu miaka michache iliyopita, NECTA iliachana na mitihani migumu na usahihishaji wa kweli,.
 
Back
Top Bottom