Shule gani nzuri ya A-level kwa Dar, Arusha au Moshi?

zendindi

Member
Aug 11, 2016
34
95
Habari zenu wa uungwana, Naomba Kujua nina mdogo angu kumalizia 4m4 Kenya shule za Kata Sasa tunataka aje kusomea 4m5 huku tzd, itakuaje na nikivipi na shule ipi nzuri kwa Dar, moshi na arusha? Asanteni na Subiri ushauri, kama hujaguswa maliza mwaka salama
 

Jenseny

JF-Expert Member
Jan 26, 2011
1,719
2,000
kama ni wa kike Mariegoret Masama zinamfaa kama wa Kiume Uru semimary zote zipo Moshi
 

ANoNYMITY

Member
Apr 18, 2013
22
45
Habari zenu wa uungwana, Naomba Kujua nina mdogo angu kumalizia 4m4 Kenya shule za Kata Sasa tunataka aje kusomea 4m5 huku tzd, itakuaje na nikivipi na shule ipi nzuri kwa Dar, moshi na arusha? Asanteni na Subiri ushauri, kama hujaguswa maliza mwaka salama
Feza boys' sec school. Ipo dar, tegeta
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom