Shukuru kama umepata mwenzi mwaminifu katika ndoa

Shukuru kama umepata mwenzi mwaminifu katika ndoa

aiss naona mke akirudi kusoma PhD baada ya hii masters
 
Wanandoa wengine wanafanya mambo ambayo yanasababisha wasiokuwepo kwenye ndoa kuogopa kuingia
 
Hii thread imenikumbusha kitabu kinaitwa Women’s Infidelity ,LIVING IN LIMBO
kimeandikwa na Michelle Langley. Kitamu balaa.
 
Wengi tunapendelea ukiwa unapata msosi kuwe na kinywaji pembeni, na kwenye mahusiano napo ivyo ivyo, kuna wifey na mchepuko pembeni.
 
Mambo hayo yanaendaga mwisho wake wanaharibu ndoa baadaea anakufata eti anaomba msamaha. Kuna wanawake wahajielewagi kabisa hapa duniani...
 
25 years old bado hajakomaa kivileee mihemko iko high
 
nakuambia hata kaama ni wewe ukipata kitombo kizuri hutakumbuka maagano ya ndoa...watu wanajua kutumia vizuri vikojoleo vyao ooohoooo
Hii inaweza ikawa sababu ila pia kuna sababu zingine...wanawake wengine ni tamaa tu au umalaya ni tabia zao za asili.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom