Shukrani kwa jamii forum


A

Andimile

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
76
Likes
1
Points
0
Age
34
A

Andimile

Member
Joined Jun 16, 2013
76 1 0
Napenda kuishukuru jamiiiforums kwa kunisajili kuwa mwanachama,nilikuwa msomaji tu na nilikuwa na shauku kubwa ya kutoa mawazo yangu na kuchangia hoja mbalimbali zinazoletwa hapa.
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
8
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 8 135
Karibu sana dogo jisikie upo nyumbani.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Karibu hadi sebuleni, ila uwe na kifua tu

Mods, hamishia jukwaa la utambulisho.
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
karibu kubaliana na changamoto za humu, ila kabla hujapost elewa mada na u coment, si kukurupuka. ila narudia karibu sana ulimwengu wa ma great thinkers.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
karibu kubaliana na changamoto za humu, ila kabla hujapost elewa mada na u coment, si kukurupuka. ila narudia karibu sana ulimwengu wa ma great thinkers.
Mfunge kamba mguuni maana huyu ni kuku mgeni!
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
8
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 8 135
Huyu mgeni vipi? Mbona tunamkaribisha ndani yeye kakaa nje?
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,305
Likes
1,633
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,305 1,633 280
Napenda kuishukuru jamiiiforums kwa kunisajili kuwa mwanachama,nilikuwa msomaji tu na nilikuwa na shauku kubwa ya kutoa mawazo yangu na kuchangia hoja mbalimbali zinazoletwa hapa.
Karibu na wala usiwajali wale wabaguzi ambao ipo siku watakuambia "mtu mwenyewe umejiunga juzi tu hapa, hata mwaka bado" wenzako huwa wanajibu hivi "mie nimo kitambo sema tu natumia ID zaidi ya moja!" Akikuambia nitajie mdada mmoja mwenye hoja tata mwenye uwezo wa kukisimamia anachokiamini, we taja tu; Faiza Foxy
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,682
Likes
1,287
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,682 1,287 280
Welcome!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,337
Likes
1,834
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,337 1,834 280
Karibu sana JF mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060