To me the answer to that is empathetic NO. You need to make yourself scarce and find other thing to occupy your time. Accept the fact that at least for now is no longer your boyfriend, he has the right to privacy and you have a right to yours. What did you do before you met you ex-boyfriend and made him the center of you life???.
There are other people that love you and have your interest at heart. Your family and friends will welcome you and show you the support you need, you are just going to get a better perspective
Kama tulibahatika kuwa namtoto/watoto
Then definitely ...otherwise sioni umuhimu...
We hujambo lakini dear???
Narudia tena, To me the answer to that is empathetic NO.mmmmh ok nimekusoma maana inaonekana na msisitizo umewekewa wekundu kabisaaaaaaa!
Asante, I wanted to say the same thingsijambo swty hut,uko pouwa?so watoto ndo watafanya mawasiliano yawepo eeeh?wat iof huyu uliyenae anawatake care watoto vizuri mnoooo?
Narudia tena, To me the answer to that is empathetic NO.
Mkuu hapo it will depend on how our relationship ended.mpwa naona unagongea misumari kwa msisitizo,unataka kuniambia haiwezi kutokea hata siku moja ukampigia simu ya salamu?
Nilikupa hela ukasome British Council ukala adasi kwamba sikuelewi lkn tatizo ni kidhungu baba alafu mm ni msondo na ww FM si unaona tofauti hapo?
You are summoned for the hearingMnaweza mkawa marafiki na usikumbuke chochote....mnaweza msiwe marafiki na ukakumbuka kila kitu!!!Yote inategemea mahusiano yako mapya...ukiridhika nayo sawa sawa hata ukikutana na huyo ex wako akiwa mtupu utamuona mizinguo tu.
Mnaweza mkawa marafiki na usikumbuke chochote....mnaweza msiwe marafiki na ukakumbuka kila kitu!!!Yote inategemea mahusiano yako mapya...ukiridhika nayo sawa sawa hata ukikutana na huyo ex wako akiwa mtupu utamuona mizinguo tu.