Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shopkeeper

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kuku wa Kabanga, Apr 22, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari wanaJF
    Natafuta kijana wa kufanya kazi ya dukani,jinsia yoyote,awe na umri kati ya miaka 18 na 22 na awe mkazi wa maeneo kati ya kimara hadi kibamba,sio mbali na hapo,mawasiliano niPM.
     
  2. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nipo mbezi kwa msuguri.
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,837
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Naipenda sana kuifanya kazi hyo, lakini niko Mwanza na sina kazi utanisaidiaje? plz
     
  4. C

    Criss Alex Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...