Shisha yapigwa marufuku Tanzania, hakuna kuvuta sigara hadharani Dar


Daniel Mbega

Daniel Mbega

Verified Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
331
Likes
165
Points
60
Daniel Mbega

Daniel Mbega

Verified Member
Joined Mar 20, 2013
331 165 60
shisha-smoke-jpg.363067

Dada huyu akivuta Shisha hadharani

WAZIRI Mkuu, Kassim Majaliwa, jana amemaliza kazi. Amepiga marufuku matumizi ya ulevi aina ya Shisha nchini ambao umesambaa kwa vijana wengi pamoja na watu wazima.

Marufuku yake imekuja siku chache baada ya Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda, kupiga marufuku matumizi ya kilevi hicho pamoja na uvutaji wa sigara hadharani mkoani humo.

Soma zaidi hapa=> Shisha yapigwa marufuku Tanzania, hakuna kuvuta sigara hadharani Dar | Fikra Pevu
 
Mau Mau

Mau Mau

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
613
Likes
230
Points
60
Mau Mau

Mau Mau

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
613 230 60
Shisha ndio kilevi gani, ufafanuz plz
Nataka kujua chemistry yake mpaka ipelekee kufutwa
 
Ekotike

Ekotike

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
751
Likes
245
Points
60
Age
48
Ekotike

Ekotike

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
751 245 60
Basi sawa
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,921
Likes
3,508
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,921 3,508 280
Shisha ndio kilevi gani, ufafanuz plz
Nataka kujua chemistry yake mpaka ipelekee kufutwa
Maajaliwa mkemia mkuu. Mkemia mkuu is always right.
 
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,708
Likes
1,036
Points
280
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,708 1,036 280
Tunapoelekea watu wa dar mtapigwa marufuku kutembea huku mnaongea na simu
 

Forum statistics

Threads 1,237,204
Members 475,501
Posts 29,281,340