Shindano la wajasiriamali "Mo Entrepreneurs" lazinduliwa

Shindano la wajasiriamali "Mo Entrepreneurs" lazinduliwa

Man man man, dont compare us to Nigeria! Waache kwanza watangaze wapate hela nao ndio wameanza kutoa seed money. Pole pole watafika huko.
m not comparing.....m suggesting ...kwa kuwa hapa tunao hawa muwaitao billionares, mfano ukirudi kwenye line ya MO ana deal na value chain addition na agroprocessing .....mtambo mdogo wa kichina wa moja wapo ya hivyo sio chini ya USD 2000 ......rudisha hesabu yako nakujipanga kweli utaweza take off unless? aseme kuwa tukumsanyie mazao kama wafanyavyo madalai wake which is not liberating at all
 
Forbes Africa ni subsidiary company ya Forbes ya marekani.kwahiyo ni kitu kilekile tu.
Tatizo stori za mitaani zilikujaa kua bakhresa ndio tajiri wa bongo ila watu waliofanya financial analysis wakagundua sio,na sio forbes africa tu wamemweka dewji juu ya azam,na magazine mengine pia wamemweka juu ya tajiri wako azam mzee wa ICD
Hao Forbes Africa ni wacheza sinema tu kijana... Hata wewe ukiwa na chenji kadhaa ukataka ujipe kick wanakupa tu.. Kama hao Forbes Africa walikuwa kufanya financial analysis kwa matajiri wa bongo inakuaje hata picha ya Bakhressa hawana?? Inakuaje hata miaka ya Mengi hawaijui?? Au hizo financial analysis wanafanya kisirisiri bila kumtaarifu na kuhojiana na mwenyewe?? Hivi bidhaa ya METL ambayo inatumika sana sokoni kushinda hizi za Azam ni zipi?? Au ndio utajiri feki wa kuuza sukari ya magendo
 
m not comparing.....m suggesting ...kwa kuwa hapa tunao hawa muwaitao billionares, mfano ukirudi kwenye line ya MO ana deal na value chain addition na agroprocessing .....mtambo mdogo wa kichina wa moja wapo ya hivyo sio chini ya USD 2000 ......rudisha hesabu yako nakujipanga kweli utaweza take off unless? aseme kuwa tukumsanyie mazao kama wafanyavyo madalai wake which is not liberating at all
Huyo MO ni tapeli tu biashara zake ni za magendo na dili.. Hivi bidhaa zake zipo exposed sana huku sokoni kuliko za Azam
 
Hao Forbes Africa ni wacheza sinema tu kijana... Hata wewe ukiwa na chenji kadhaa ukataka ujipe kick wanakupa tu.. Kama hao Forbes Africa walikuwa kufanya financial analysis kwa matajiri wa bongo inakuaje hata picha ya Bakhressa hawana?? Inakuaje hata miaka ya Mengi hawaijui?? Au hizo financial analysis wanafanya kisirisiri bila kumtaarifu na kuhojiana na mwenyewe?? Hivi bidhaa ya METL ambayo inatumika sana sokoni kushinda hizi za Azam ni zipi?? Au ndio utajiri feki wa kuuza sukari ya magendo


Na safari hii tunakagua Sukari yote maghalani! miwa inaoza Kilombero kwa hujuma za wapiga deal wa sukari
 
Na safari hii tunakagua Sukari yote maghalani! miwa inaoza Kilombero kwa hujuma za wapiga deal wa sukari
Tena hapo wakaze kamba kweli kweli.. Naona sasa anataka kufanya biashara kwa kupitia migongo ya watu.. Sawa shindano ni lako, ila mpe mshindi pesa yake akafanye mambo yake binafsi na si kukaa nyuma yake then hiyo biashara ikisimama utake kujimilikisha
 
Tena hapo wakaze kamba kweli kweli.. Naona sasa anataka kufanya biashara kwa kupitia migongo ya watu.. Sawa shindano ni lako, ila mpe mshindi pesa yake akafanye mambo yake binafsi na si kukaa nyuma yake then hiyo biashara ikisimama utake kujimilikisha
Kwani unaingia kwenye mashindano ukiwa vigezo na masharti huvijui?kama ulivijua kwa nini ulalamike?
 
Huyo MO ni tapeli tu biashara zake ni za magendo na dili.. Hivi bidhaa zake zipo exposed sana huku sokoni kuliko za Azam
Sawa ila kumbuka kuna masoko ya nje na ndani,anavokomaa kuuza kijoti kwa 300 mwenzake anauza tani za korosho zilizokua processed nje ya nchi.
 
Nimepitia kwenye site zao,ya mohamed dewj na darecha sijaona sehemu wamesema wataingia ubia na wewe zaidi ya kusema kuwa washindi watapewa investment capital ambayo ni millioni kumi , alafu sio jambo baya kujaribu tupunguze uoga .Hakuna mawazo mapya ya kibiashara kihivyo zaidi ya kuyaboresha yaliyopo kuyanya mazuri zaidi sasa usihofiwe kuibiwa hayo mawazo. kama kuna mtu anaandika tuchekiane pm tupeana maarifa .
 
Nimepitia kwenye site zao,ya mohamed dewj na darecha sijaona sehemu wamesema wataingia ubia na wewe zaidi ya kusema kuwa washindi watapewa investment capital ambayo ni millioni kumi , alafu sio jambo baya kujaribu tupunguze uoga .Hakuna mawazo mapya ya kibiashara kihivyo zaidi ya kuyaboresha yaliyopo kuyanya mazuri zaidi sasa usihofiwe kuibiwa hayo mawazo. kama kuna mtu anaandika tuchekiane pm tupeana maarifa .
Ubia na wewe lazima waingie,na ndio kazi ya venture capital firms.
 
Sasa kama mnaona ni tapeli c, muendelee basi kuwa na mawazo yenu tuu maana mnavomsimanga jamaa. We 10m waitoa wapi saa hii, me hata hio 5m after 6years ni Tajiri wa Kati.
 
Back
Top Bottom