SHILAWADU liingizwe kwenye Kiswahili?

Felix King Zaman

Senior Member
Aug 6, 2016
125
250
Samahan kwa kupost hii hojq humu.. Naomba mawazo yenyu
Hivi neno SHILAWADU ambalo tumelitumia sana jamii forums na kibongobongo mitaani..Linafaa kuingia katika lugha ya kiswahili?
Kuna uwezekano SHILAWADU likafanywa kuwa kisawe cha WAMBEA?
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Ni neno la kihuni tu lakuvutia mashabiki wenye picha ya yule jamaa anaevaaga lisoksi usoni atupie nimfahamu maana sijawai kumuona hajavaa lisoksi usoni
 

UngaUnga

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
1,730
2,000
Samahan kwa kupost hii hojq humu.. Naomba mawazo yenyu
Hivi neno SHILAWADU ambalo tumelitumia sana jamii forums na kibongobongo mitaani..Linafaa kuingia katika lugha ya kiswahili?
Kuna uwezekano SHILAWADU likafanywa kuwa kisawe cha WAMBEA?
Kamuone oni sigara umpe hayo mawazo yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom