Shida za watetezi wa Gwajima ni hizi

Shida za watetezi wa Gwajima ni hizi

Sio lazima utetee kila kitu

unaweza kutuonyesha huo upumbavu wake???????

kama hujui kusoma tafuta mtu akusomee huo ujumbe wa pengo
 
mtume mtume mtume mtume ati anaongea na Mungu kupata maelekezo. Karne ya 21 bado kuna mijinga inakubali. Wajinga ndio waliwao. Poleni sana
 
Kwa kweli pocha2..na mimi pia nashangazwa na watu waliojitoa ufahamu na kuona maneno ya Gwajima hayana shida kwa kardinali Pengo.....kimsingi tunafifisha uhalisia wa mambo yaani ni sawa na kumwambia mtu mwenye akili zake timamu na utashi kuwa "Haki maana yake ni dhuluma, na dhuluma maana yake ni haki"
Ndugu katika hili tuwe waungwana kukataa tabia hiz kama zakina Gwajima ili kulinda utu na heshima ya kila mtu kwa lengo la kudumisha aman na upendo nchini
 
Kesi za wana wa Mungu haziamuliwi na MATAIFA. Mungu aliyewaita kwenye utumishi ndie atakayeamua. Aidha atakayemsaidia Mungu atapigwa IKABODI.

Queen Esther

Mungu gani huyo kamwita Gwajima kutukana Vile..
 
Back
Top Bottom