Shida za watetezi wa Gwajima ni hizi

Shida za watetezi wa Gwajima ni hizi

pocha2

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Posts
890
Reaction score
396
1. Hawajaelewa maoni ya Kadinari yalihusu nini,

Pengo maoni yake ni juu ya katiba na hasa tamko la maaskofu kuwashurutisha waumini kupiga kura ya Hapana

Pengo hakukugusia chochote kuhusu Mahakama ya kadhi, ambayo ndo sababu ya gwajima kutoa lugha ya kejeli na matusi

2. Hawa wafuasi au watetezi wa gwajima inaonekana wana namna nyingine kudefine matusi, kwa kumuita Kadinari mpumbavu, hana akili, mjinga, au mvaa pampa si matusi

3. Hawa watu wamekuwa brain washed kiasi kwamba kila anachosema gwajima ni sawa au ni neno la Mungu

TUWAOMBEE,
 
1. Hawajaelewa maoni ya Kadinari yalihusu nini,

Pengo maoni yake ni juu ya katiba na hasa tamko la maaskofu kuwashurutisha waumini kupiga kura ya Hapana

Pengo hakukugusia chochote kuhusu Mahakama ya kadhi, ambayo ndo sababu ya gwajima kutoa lugha ya kejeli na matusi

2. Hawa wafuasi au watetezi wa gwajima inaonekana wana namna nyingine kudefine matusi, kwa kumuita Kadinari mpumbavu, hana akili, mjinga, au mvaa pampa si matusi

3. Hawa watu wamekuwa brain washed kiasi kwamba kila anachosema gwajima ni sawa au ni neno la Mungu

TUWAOMBEE,

Kesi za wana wa Mungu haziamuliwi na MATAIFA. Mungu aliyewaita kwenye utumishi ndie atakayeamua. Aidha atakayemsaidia Mungu atapigwa IKABODI.

Queen Esther
 
1. Hawajaelewa maoni ya Kadinari yalihusu nini,

Pengo maoni yake ni juu ya katiba na hasa tamko la maaskofu kuwashurutisha waumini kupiga kura ya Hapana

Pengo hakukugusia chochote kuhusu Mahakama ya kadhi, ambayo ndo sababu ya gwajima kutoa lugha ya kejeli na matusi

2. Hawa wafuasi au watetezi wa gwajima inaonekana wana namna nyingine kudefine matusi, kwa kumuita Kadinari mpumbavu, hana akili, mjinga, au mvaa pampa si matusi

3. Hawa watu wamekuwa brain washed kiasi kwamba kila anachosema gwajima ni sawa au ni neno la Mungu

TUWAOMBEE,
Humu ndani kuna watetezi wa Gwajima harafu kuna watetezi wa CCM
 
Watetezi wa Gwamija wanakera sana!

Tatizo 'moyo ukipenda chongo huitwa kengeza' wafuasi wengi wa Gwajima wamefumbwa kiasi kwamba hata Gwajima akitoa matusi wao huyachukulia kama maono wanamwamini Gwajima kuliko hata Yesu hii ni hatari sana.
Kuna clip amemtukana Spika wa bunge utafikiri serikalai ipo likizo na yeye akemewe kisheria ili ajue kuwa serikali ipo.
 
kwani wewe unashauri
KURA ya HAPANA au NDIO
ktk Katiba ya chenge ?

Kushauri ni kitu kimoja na kutoa maagizo ni kitu kingine, usitake ushauri wangu! hayo ndo Mhasham Kadinari anayakataa, kila mtu kwa dhamira yake
 
Kimsingi Kardianali hakutofautiana kwa asilimia mia moja kuhusiana na waraka huo alichotofautiana na wenzake ni kuhusu kuwahitimishia watu kupiga kura ya HAPANA, Alichokisema ni kuwashurutisha watu kupiga kura ya hapana ni kuingilia utashi wao wa kuamua alitaka watu wapewe elimu lakini uhuru wa kuamua wachiwe wenyewe, Kwa mara nyingine nimemuona GWAJIMA kwamba ni muongo na mchochezi Pengo hakutofautiana chochote na wenzake kuhusiana na mahakama ya kadhi wala hakusemea chochote kuhusiana na hilo, lakini GWAJIMA anatumia position hiyo kumata sympthy kwa wakristo kuwa Pengo alitofautiana na maaskofu wengine kuhusiana na mahakama ya kadhi kitu ambacho sio sahihi, Gwajima anastahili kuelewa vizuri nini Pengo alikisema ili kutoa utetezi ulio sahihi.
 
1. Hawajaelewa maoni ya Kadinari yalihusu nini,

Pengo maoni yake ni juu ya katiba na hasa tamko la maaskofu kuwashurutisha waumini kupiga kura ya Hapana

Pengo hakukugusia chochote kuhusu Mahakama ya kadhi, ambayo ndo sababu ya gwajima kutoa lugha ya kejeli na matusi

2. Hawa wafuasi au watetezi wa gwajima inaonekana wana namna nyingine kudefine matusi, kwa kumuita Kadinari mpumbavu, hana akili, mjinga, au mvaa pampa si matusi

3. Hawa watu wamekuwa brain washed kiasi kwamba kila anachosema gwajima ni sawa au ni neno la Mungu

TUWAOMBEE,

...................statement aliyoitoa Kadinali PENGO leo.......
..............UFUATAO ni ujumbe mfupi wa Muadhama
Polycarp Kardinali Pengo alioutoa leo katika
Kanisa la St. Joseph jijini Dar es Salaam
kuhusiana na waraka wa maaskofu uliotolewa
hivi karibuni kwa Wakristo nchini
kujiandikisha kikamilifu na kisha kuikataa
Katiba Inayopendekezwa wakati wa kura ya
maoni kwa vile haikujadiliwa kiuadilifu.
"Maaskofu hatuna mamlaka ya kuwaamulia/
kuwalazimisha waumini wetu wafanye
uamuzi gani kuhusu katiba, kuwaamulia ni
kuwadharau kuwa hawawezi kufanya uamuzi
sahihi wao wenyewe na kuingilia uhuru wao.
Waraka huu unaleta utengano katika taifa
kuwa Wakristo, tumechukua uamuzi dhidi ya
serikali na wengine....
Tuwaache waumini wafanye uamuzi kwa
tafakari yao binafsi bila shinikizo letu.....
Wakati hili linajadiliwa nilikuwa Italy katika
kusimikwa makardinali na baadaye India,
wengine wakavumisha nimelazwa,..wengine
nimefariki, lakini namshukuru Mungu hizo ni
dua za kuniongezea maisha marefu na afya
(makofi).
Nililetewa waraka nikausoma, umepitishwa
baada ya tafakari kubwa nauheshimu. Lakini
nadhani tuwaache waumini wafanye uamuzi
kwa uhuru baada ya kutafakari....
Si sahihi tukaenda katika katiba kama
Wakristo kwa shinikizo la kupinga katiba...
Wawe huru anayepinga kwa hiari yake
anayekubali kwa dhamiri yake....
Sidhani kama viongozi wa dini sasa tuna amri
ya kulazimisha uamuzi juu ya katiba....
Hivi kila dini ikianza kuchukua misimamo
kuhusu mambo ya kisiasa Tanzania
itabaki???
 
Nashangaa anachanganya mahakama ya kadhi ikiwa ni ujanja wa kuvuta atention ya Wakristo. Hii ni hatari kwa mtu anayejiita nabii. kupiga propaganda na kusema uwongo, kuyaita matu eti ni makemeo halafu Waumini wanasema ameeen! hii ni hatari. ni hatari pia kupiga vijembe jukwaani eti nimempa vidonge! nimemlipa cash! nihatari kupandisha tabia za taarabu jukwaa la ibada.
 
1. Hawajaelewa maoni ya Kadinari yalihusu nini,

Pengo maoni yake ni juu ya katiba na hasa tamko la maaskofu kuwashurutisha waumini kupiga kura ya Hapana

Pengo hakukugusia chochote kuhusu Mahakama ya kadhi, ambayo ndo sababu ya gwajima kutoa lugha ya kejeli na matusi

2. Hawa wafuasi au watetezi wa gwajima inaonekana wana namna nyingine kudefine matusi, kwa kumuita Kadinari mpumbavu, hana akili, mjinga, au mvaa pampa si matusi

3. Hawa watu wamekuwa brain washed kiasi kwamba kila anachosema gwajima ni sawa au ni neno la Mungu

TUWAOMBEE,

Katiba mpya pia itahusu mahakama ya kadhi. Ww ndohhuelewi muda wote ccm wanafanya hii michezo umelala usingizi wa pono
 
...................statement aliyoitoa Kadinali PENGO leo.......
..............UFUATAO ni ujumbe mfupi wa Muadhama
Polycarp Kardinali Pengo alioutoa leo katika
Kanisa la St. Joseph jijini Dar es Salaam
kuhusiana na waraka wa maaskofu uliotolewa
hivi karibuni kwa Wakristo nchini
kujiandikisha kikamilifu na kisha kuikataa
Katiba Inayopendekezwa wakati wa kura ya
maoni kwa vile haikujadiliwa kiuadilifu.
"Maaskofu hatuna mamlaka ya kuwaamulia/
kuwalazimisha waumini wetu wafanye
uamuzi gani kuhusu katiba, kuwaamulia ni
kuwadharau kuwa hawawezi kufanya uamuzi
sahihi wao wenyewe na kuingilia uhuru wao.
Waraka huu unaleta utengano katika taifa
kuwa Wakristo, tumechukua uamuzi dhidi ya
serikali na wengine....
Tuwaache waumini wafanye uamuzi kwa
tafakari yao binafsi bila shinikizo letu.....
Wakati hili linajadiliwa nilikuwa Italy katika
kusimikwa makardinali na baadaye India,
wengine wakavumisha nimelazwa,..wengine
nimefariki, lakini namshukuru Mungu hizo ni
dua za kuniongezea maisha marefu na afya
(makofi).
Nililetewa waraka nikausoma, umepitishwa
baada ya tafakari kubwa nauheshimu. Lakini
nadhani tuwaache waumini wafanye uamuzi
kwa uhuru baada ya kutafakari....
Si sahihi tukaenda katika katiba kama
Wakristo kwa shinikizo la kupinga katiba...
Wawe huru anayepinga kwa hiari yake
anayekubali kwa dhamiri yake....
Sidhani kama viongozi wa dini sasa tuna amri
ya kulazimisha uamuzi juu ya katiba....
Hivi kila dini ikianza kuchukua misimamo
kuhusu mambo ya kisiasa Tanzania
itabaki???

Hekima kuu Sana,
 
1. Hawajaelewa maoni ya Kadinari yalihusu nini,

Pengo maoni yake ni juu ya katiba na hasa tamko la maaskofu kuwashurutisha waumini kupiga kura ya Hapana

Pengo hakukugusia chochote kuhusu Mahakama ya kadhi, ambayo ndo sababu ya gwajima kutoa lugha ya kejeli na matusi

2. Hawa wafuasi au watetezi wa gwajima inaonekana wana namna nyingine kudefine matusi, kwa kumuita Kadinari mpumbavu, hana akili, mjinga, au mvaa pampa si matusi

3. Hawa watu wamekuwa brain washed kiasi kwamba kila anachosema gwajima ni sawa au ni neno la Mungu

TUWAOMBEE,

.......................
.....UFUATAO ni ujumbe mfupi wa Muadhama
Polycarp Kardinali Pengo alioutoa leo katika
Kanisa la St. Joseph jijini Dar es Salaam
kuhusiana na waraka wa maaskofu uliotolewa
hivi karibuni kwa Wakristo nchini
kujiandikisha kikamilifu na kisha kuikataa
Katiba Inayopendekezwa wakati wa kura ya
maoni kwa vile haikujadiliwa kiuadilifu.
"Maaskofu hatuna mamlaka ya kuwaamulia/
kuwalazimisha waumini wetu wafanye
uamuzi gani kuhusu katiba, kuwaamulia ni
kuwadharau kuwa hawawezi kufanya uamuzi
sahihi wao wenyewe na kuingilia uhuru wao.
Waraka huu unaleta utengano katika taifa
kuwa Wakristo, tumechukua uamuzi dhidi ya
serikali na wengine....
Tuwaache waumini wafanye uamuzi kwa
tafakari yao binafsi bila shinikizo letu.....
Wakati hili linajadiliwa nilikuwa Italy katika
kusimikwa makardinali na baadaye India,
wengine wakavumisha nimelazwa,..wengine
nimefariki, lakini namshukuru Mungu hizo ni
dua za kuniongezea maisha marefu na afya
(makofi).
Nililetewa waraka nikausoma, umepitishwa
baada ya tafakari kubwa nauheshimu. Lakini
nadhani tuwaache waumini wafanye uamuzi
kwa uhuru baada ya kutafakari....
Si sahihi tukaenda katika katiba kama
Wakristo kwa shinikizo la kupinga katiba...
Wawe huru anayepinga kwa hiari yake
anayekubali kwa dhamiri yake....
Sidhani kama viongozi wa dini sasa tuna amri
ya kulazimisha uamuzi juu ya katiba....
Hivi kila dini ikianza kuchukua misimamo
kuhusu mambo ya kisiasa Tanzania
itabaki???
 
Kesi za wana wa Mungu haziamuliwi na MATAIFA. Mungu aliyewaita kwenye utumishi ndie atakayeamua. Aidha atakayemsaidia Mungu atapigwa IKABODI.

Queen Esther

Sasa mwana wa Mungu ni Kadinari Pengo au gwajima?? Mjiulize kwanini anapanic!?! Malaika wameshaingia police kumlinda mtumishi wa Mungu Kadinari Pengo, na Mungu aonekani ajitenda kazi, wa gwajima mtaijua njia
 
...................statement aliyoitoa Kadinali PENGO leo.......
..............UFUATAO ni ujumbe mfupi wa Muadhama
Polycarp Kardinali Pengo alioutoa leo katika
Kanisa la St. Joseph jijini Dar es Salaam
kuhusiana na waraka wa maaskofu uliotolewa
hivi karibuni kwa Wakristo nchini
kujiandikisha kikamilifu na kisha kuikataa
Katiba Inayopendekezwa wakati wa kura ya
maoni kwa vile haikujadiliwa kiuadilifu.
"Maaskofu hatuna mamlaka ya kuwaamulia/
kuwalazimisha waumini wetu wafanye
uamuzi gani kuhusu katiba, kuwaamulia ni
kuwadharau kuwa hawawezi kufanya uamuzi
sahihi wao wenyewe na kuingilia uhuru wao.
Waraka huu unaleta utengano katika taifa
kuwa Wakristo, tumechukua uamuzi dhidi ya
serikali na wengine....
Tuwaache waumini wafanye uamuzi kwa
tafakari yao binafsi bila shinikizo letu.....
Wakati hili linajadiliwa nilikuwa Italy katika
kusimikwa makardinali na baadaye India,
wengine wakavumisha nimelazwa,..wengine
nimefariki, lakini namshukuru Mungu hizo ni
dua za kuniongezea maisha marefu na afya
(makofi).
Nililetewa waraka nikausoma, umepitishwa
baada ya tafakari kubwa nauheshimu. Lakini
nadhani tuwaache waumini wafanye uamuzi
kwa uhuru baada ya kutafakari....
Si sahihi tukaenda katika katiba kama
Wakristo kwa shinikizo la kupinga katiba...
Wawe huru anayepinga kwa hiari yake
anayekubali kwa dhamiri yake....
Sidhani kama viongozi wa dini sasa tuna amri
ya kulazimisha uamuzi juu ya katiba....
Hivi kila dini ikianza kuchukua misimamo
kuhusu mambo ya kisiasa Tanzania
itabaki???

Ndo maana ameitwa mpumbavu. Anatofautianaje na msimamo waliokubaliana. Yuda iskarioti alimsaliti yesu na pengo anatekeleza hii dhambi ya usaliti
 
Katiba mpya pia itahusu mahakama ya kadhi. Ww ndohhuelewi muda wote ccm wanafanya hii michezo umelala usingizi wa pono

Ibara ya ngapi, tuletee hapa tusome wote,
 
Back
Top Bottom