Shida ya kupenda usipopendwa!


molwe

molwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
223
Likes
156
Points
60
molwe

molwe

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2015
223 156 60
Mama mkwe kamfukuza mka mwana nyumbani, mume kaungana na mama yake! Jamani kuna sababu ya mke kung'ang'ania ndoa hiyo??
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,636
Likes
4,755
Points
280
Age
49
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,636 4,755 280
Mama mkwe kamfukuza mka mwana nyumbani, mume kaungana na mama yake! Jamani kuna sababu ya mke kung'ang'ania ndoa hiyo??
We ni muhaya sor (mka mwana)
 
buzitata

buzitata

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
1,281
Likes
4,841
Points
280
buzitata

buzitata

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
1,281 4,841 280
Buzitata halichunwi hata kwa limbwata la kitanga
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,216
Likes
17,460
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,216 17,460 280
Mapenzi kizungumkuti
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
7,508
Likes
9,192
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
7,508 9,192 280
Mpe pole

Ipo siku atampata mwingine
 
Zigu

Zigu

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
318
Likes
192
Points
60
Zigu

Zigu

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
318 192 60
Mama mkwe kamfukuza mka mwana nyumbani, mume kaungana na mama yake! Jamani kuna sababu ya mke kung'ang'ania ndoa hiyo??
Kukaa mbal nao itapendeza zaidi
 
Elly Paulo

Elly Paulo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2015
Messages
2,237
Likes
839
Points
280
Elly Paulo

Elly Paulo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2015
2,237 839 280
Hata kusoma alama ya nyakati hajui, acha apambane tu na hali yake.
 
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
4,341
Likes
11,117
Points
280
Age
46
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
4,341 11,117 280
Muambie maisha mafupi haya...kuna sehemu atapata atapendwa zaidi ya hapo...hawezi jua Mungu anamuepushia nini
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,679
Likes
21,803
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,679 21,803 280
Huyo mama mkwe kamfukuza mkwewe nyumbani kwa nani???

Kama mume anaungana na mama yake hapo Mungu asimamie tu lakini ndoa inalega lega hiyo
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,905
Likes
1,860
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,905 1,860 280
Mama mkwe kamfukuza mka mwana nyumbani, mume kaungana na mama yake! Jamani kuna sababu ya mke kung'ang'ania ndoa hiyo??
kwanza inategemea walivyooana na nguvu ilikuwaje ya kuhakikisha wanaoana, kwamaoni yangu mimi binafsi ni kwamba unaweza ukakuta mwanamke alilazimisha ndoa wakati mwanaume hakuwa tayari kwa wakati huo , au mwanamke alimwambia mwanaume nina ujauzito wako jitahidi unichukue au vinginevyo maana sio kawaida mwanaume kuamua kuwa upande wa mama yake acha niseme hivi, sisi wengine ambao tulipendwa sana na mama zetu ninapotaka kuoa huwa naongea na mama nayeye huwa anafanya tafiti kujua mke ni mwenye tabia zipi na wazazi wake wana tabia zipi na kupata historia ya ukoo wa mchumba, yapo mengi mama anaweza kuamua kunishauri nisioe na kutaka niache sasa unakuta msichana anakwambia "FULANI KWANI WANAOA WAO AU, WEWE NDIO UNAYEOA USIWASIKILIZE BHANA TUANZE MAISHA YETU" hapo sasa...
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,589
Likes
34,901
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,589 34,901 280
Acheni kuoa halaf mkaishi na wazazi lazima matatizo yatatokea tu hamna mwanamke asiyetaka kutawala nyumba yake
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,040
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,040 280
Sababu gani imepelekea hadi hayo kutokea?
 
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
219
Likes
99
Points
45
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
219 99 45
Mpaka mume anaungana na mama mkwe inawezekana huyo mke anamatatizo mpaka imekuwa kero.Hata kama hana matatizo hana budi kujiongeza kwani mume hamtaki na ukweni hatakiwi.
Aunge safari ajipange upya kimaisha.
MPE pole yake
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,157
Likes
1,456
Points
280
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,157 1,456 280
Makosa mkubwa kuolewa kukaa kwa wakwe.
Na km ma mkwe kaingilia ndoa na mwanae wameungana jione km familia imejikusanya na wewe huna chako. Jiongeze ondoka hapo kaanze maisha yako.
 
usser

usser

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
10,881
Likes
9,207
Points
280
usser

usser

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2015
10,881 9,207 280
Alie andaliwa hajamfikia Bado so askate tamaa atakuja tu
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,351
Likes
25,248
Points
280
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,351 25,248 280
Pengine shida sio kupenda pasipopendwa bali ni hali ngumu ya maisha,mama mkwe anaona vyuma vimekaza hivyo hawezi kuendelea kulisha mwana na mka mwana na pengine mume naye anajijua pia hana pato la kumtunza mkewe hivyo ni bora aungane tu na mama yake katika kubana matumizi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,938
Members 481,523
Posts 29,751,536