Shida tunazozipata wadada wa makamo tulio single miaka 35 na kuendelea

  • Thread starter discount supermarket
  • Start date
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,097
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,097 2,000
Maswali kila Kona,utazaa lini? Beba mimba mwezi huu?
Kuzaa ni kudra za Mwenyezi Mungu,kila mwanamke anatamani kuwa na mtoto.ila mkiona mtu hajazaa jua muda wake Bado hata Sara wa ibrahimu alizaa na miaka tisini.msilazimishe watu kuzaa eti umri unaenda wakati kulea hamtaki.Gods time is the best !

Unaolewa lini?
Tutaolewa siku na saa MUngu aliopanga
Kuna majira na nyakati za kila kitu chini ya jua.

Unasex na Nani?
Sex sio mandatory.hakuna madhara yoyote kiafya au kiakili kwa mtu asiefanya sex

Wanawake wenzangu tufocus kwenye mipango ya maisha yetu na furaha zetu.tusikate tamaa wala kuyumbishwa na maneno.wala usikubali kupoteza nguvu zako na malengo yako kwa kutembea na mume wa mtu.

Kesho nitakuwa kazini naombeni order zenu
Above all siyo hampendi kuwa kwenye relationship of any kind tatizo lenu wengi mlikuwa too selective wakati mkiwa kwenye peak na hayo ndo matokeo yake.

Hata hvy siwakatishi tamaa ni jambo la muda na demand, upo wakati ambao mtakuwa in demand msikate tamaa!!
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,634
Points
2,000
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,634 2,000
Maswali kila Kona,utazaa lini? Beba mimba mwezi huu?
Kuzaa ni kudra za Mwenyezi Mungu,kila mwanamke anatamani kuwa na mtoto.ila mkiona mtu hajazaa jua muda wake Bado hata Sara wa ibrahimu alizaa na miaka tisini.msilazimishe watu kuzaa eti umri unaenda wakati kulea hamtaki.Gods time is the best !

Unaolewa lini?
Tutaolewa siku na saa MUngu aliopanga
Kuna majira na nyakati za kila kitu chini ya jua.

Unasex na Nani?
Sex sio mandatory.hakuna madhara yoyote kiafya au kiakili kwa mtu asiefanya sex

Wanawake wenzangu tufocus kwenye mipango ya maisha yetu na furaha zetu.tusikate tamaa wala kuyumbishwa na maneno.wala usikubali kupoteza nguvu zako na malengo yako kwa kutembea na mume wa mtu.

Kesho nitakuwa kazini naombeni order zenu
Shida ni pale una miaka hiyo,umetoa mimba,umekua na wanaume wengi.
Kama una miaka hiyo halafu ni bikira hamna shida,hata Kama una miaka hiyo na bikira yako ilitolewa kwa kubakwa Napo hamna shida
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,634
Points
2,000
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,634 2,000
Si kweli kwamba kila mwanamke anatamani kuzaa.

Kuna siku nilikuwa nasikiliza BBC World Service, walikuwa wanahojiwa wanawake ambao wameamua kutozaa wala kuolewa kwa hiyari zao wenyewe, wengine wameamua kusafiri sehemu mbalimbali za dunia, wengine wameamua kuweka kipaumbele katika kazi zao.

Kwa hiyo, labda inawezekana kiutamaduni hapo ulipo kila mwanamke anaonekana hivyo, lakini kuna wanawake kibao hawana mpango wa kuolewa wala kuzaa.
Sema mashine wanapigwa Kama kawaida
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
13,322
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
13,322 2,000
Wa hapa kwetu ukisema hivyo wanasema unajifariji
Kila jamii na tamaduni zake mkuu. Mnataka na sisi tutembee na vichupi barabarani kama watu wa Magharibi ?

Ukiwa Afrika utaishi social life. Huku huwa hatuna private life.
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,634
Points
2,000
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,634 2,000
Ukiona umefika umri huo na hakuna dalili za ndoa kabisa.jiongeze basi japo uzae hapo mtoto mmoja awe faraja kwako.
Angalau itakupa unafuu.
Shida wanawake wa umri huo wanakua wamechoka maana wametumika sana,unahitaji moyo kuweka dudu lako kwenye mapango yao
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,634
Points
2,000
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,634 2,000
Miaka 35-45 mwanamke unajifariji kufocus na maisha.
Ukweli Ni kuwa huna option ya kuchagua Tena.
Umebakiwa na kutafuta mtu mlee watoto au ulee watoto wa ndugu zako.!!
Huu ukweli mchungu sana.
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
13,322
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
13,322 2,000
Aah kumenoga kwa wao waliopo kwenye hiyo 'raiti traki' sio kina sie
Chukua kadi ya chama cha Mapinduzi upate access ya kula keki ya taifa la sivyo wapinzani mtabaki kwenye wrong track siku zote.
 
MR Kilimanjaro

MR Kilimanjaro

Member
Joined
May 5, 2019
Messages
88
Points
125
MR Kilimanjaro

MR Kilimanjaro

Member
Joined May 5, 2019
88 125
Inawezekana kwenye ujana wenu mlifanya makosa kujiona ni wazuri au kujiweka matawi ya juu sasa sura ikishaweka 6 paks wanamrudia mungu poleni sana pia muwaelimishe wadogo zenu poa
 

Forum statistics

Threads 1,315,272
Members 505,171
Posts 31,852,183
Top