Shida tunazozipata wadada wa makamo tulio single miaka 35 na kuendelea

  • Thread starter discount supermarket
  • Start date
Nibiru X

Nibiru X

Senior Member
Joined
Jun 30, 2019
Messages
125
Points
225
Nibiru X

Nibiru X

Senior Member
Joined Jun 30, 2019
125 225
Joanah, unajuwa Kwa mwanamke ...
1. At the age of 20 to 25 kama hayupo shule na hakuna kinachomkeep busy, ataanza kuwaza kuolewa.... Lakini this age anakuwa na MAXIMUM namba ya vigezo... Awe wa blue, amiliki bombadia, awe na PhD, awe na nyumba etc
2. Unfortunately vigezo vipo inversely proportional na age.... Anavyozidi kukaribia 30, NDIVYO vigezo vinavyopungua..!!!
3. Akifika 30 and she is NOT SURE OF MR RIGHT, vigezo vinachange ... VINAANZA KUELEKEA KWENYE MTU WA KUZAA NAYE....
4. Kwenye MTU WA KUZAA NAYE, kigezo kikuu ni HOW HANDSOME THE MAN IS...
5. COME 33 huku bado Hana uhakika, THEN HAPO hakuna cha cigezo, ni yeyote atakayetokea... AWE MUME WA MTU, KIBENTEN etc
Wakati haya yakiyokea, HOFU KUU KWENU HUWA NI "MENOPOZI"
Chukua tahadhari
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,743
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,743 2,000
Hivi kwani wanaume hamnaga vigezo? Tena mbona nyie ndo mnwekaga vigezo vigumu kuliko hata vya kwetu?
Tunavyo, ILA tofauti ya vigezo vyetu na vyenu ni kwamba vyenu SEHEMU KUBWA HAVIKO REALISTIC SANA... vimekaa ki-material zaidi...
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,743
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,743 2,000
Duuh pole yake ila mimi nilishajiapiza kuliko kuwa na mwanaume mzinzi au mnyanyasaji ni bora niwe single maisha yangu yote
Hiyo single life unayoizungumzia, HAITAHUSISHA KUGEGEDANA? Maana single halisia sidhani kama utaiweza...
 
brenda18

brenda18

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
5,332
Points
2,000
brenda18

brenda18

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
5,332 2,000
Si kweli kwamba kila mwanamke anatamani kuzaa.

Kuna siku nilikuwa nasikiliza BBC World Service, walikuwa wanahojiwa wanawake ambao wameamua kutozaa wala kuolewa kwa hiyari zao wenyewe, wengine wameamua kusafiri sehemu mbalimbali za dunia, wengine wameamua kuweka kipaumbele katika kazi zao.

Kwa hiyo, labda inawezekana kiutamaduni hapo ulipo kila mwanamke anaonekana hivyo, lakini kuna wanawake kibao hawana mpango wa kuolewa wala kuzaa.
Ni Jamii tu imekariri ukimaliza chuo au ukifikisha umri fulani unaanza kuulizwa kuhusu ndoa na mume
Marriage and babies are not goals they’re just stages,women chase your goals along the way you will pass through the stages
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,271
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,271 2,000
Tunavyo, ILA tofauti ya vigezo vyetu na vyenu ni kwamba vyenu SEHEMU KUBWA HAVIKO REALISTIC SANA... vimekaa ki-material zaidi...
Hapana mbona hata tukisema tunahitaji wanaume wapole na waaminifu bado mnasema tutajioa wenyewe? Nilichogundua ni kwamba wanawake vigezo vyetu vingi ni vya kawaida na wanaume mna uwezo wa kuwa navyo vyote ila tu hamtaki kuwa navyo

Tofauti na ninyi mnataka mwanamke mmoja huyo huyo awe mzuri wa sura na umbo, mpole, muaminifu, mnyenyekevu, mvumilivu na mcha Mungu na akikosa sifa hata moja kati ya hizo mnasema hafai kuolewa

Na mnajipa moyo kwamba wenye sifa hizo zote wapo mtawapata tu sasa hadi hapo huyo mtu si tayari ni mkamilifu na ukizingatia ninyi hizo sifa nzuri hamtaki kuwa nazo sasa kwanini mnalazimisha mtu awe mkamilifu wakati hata Mungu anajua kuwa hajatuumba wakamilifu na ndo maana anatusamehe makosa

Ila ninyi wanaume mbona hamtaki kuelewa hilo kuhusu wanawake? Mbaya zaidi mnaona kama vile wanaume ndo mliumbwa kufanya makosa ila wanawake tuliumbwa kufanya mema tu hivi mko serious kabisa?
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,347
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,347 2,000
Tofauti na ninyi mnataka mwanamke mmoja huyo huyo awe mzuri wa sura na umbo, mpole, muaminifu, mnyenyekevu, mvumilivu na mcha Mungu na akikosa sifa hata moja kati ya hizo mnasema hafai kuolewa
Hawa wote walioolewa ndio kusema wanasifa zote hizo ? Au hawajaolewa na wanaume?
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,634
Points
2,000
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,634 2,000
Ni haki yao ya kikatiba na kibinadamu.

Kwani wewe wanakupangia?
Ni ujinga unasema hutaki ndoa huku unatombwa na wanaume wa wenzako........hapo unakua unapangiwa
 
C

cuteL

Member
Joined
Sep 18, 2016
Messages
93
Points
125
C

cuteL

Member
Joined Sep 18, 2016
93 125
Wadada wa aina hii wengi ni watu waliokata tamaa ya maisha,alafu kauli zao mbaya mbaya,,badilikeni jamani wengi wenu mlikuwa mnachagua wanaume.
Kwahyo yu mean yu should just marry any one ili usionekane unachagua
Maisha ya ndoa siyo yakufanyia majaribio
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,271
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,271 2,000
Hawa wote walioolewa ndio kusema wanasifa zote hizo ? Au hawajaolewa na wanaume?
Hawana sifa zote hizo na wameolewa na wanaume lakini si ndo hao wanaume wanaoishia kuchepuka? Maana yake nini? Maana yake wanaume wanataka wake zao wawe wakamilifu ndo wasichepuke si ndiyo?

Halafu kufaa kuoa au kuolewa na kuoa au kuolewa ni mambo mawili tofauti kuna wanawake hawafai kuolewa na wameolewa na kuna wanawake wanafaa kuolewa na hawajaolewa vile vile kuna wanaume hawafai kuoa na wameoa na kuna wanaume wanafaa kuoa na hawajaoa haya naomba nijibu swali langu kwenye hiyo aya ya kwanza
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,347
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,347 2,000
Hawana sifa zote hizo na wameolewa na wanaume lakini si ndo hao wanaume wanaoishia kuchepuka? Maana yake nini? Maana yake wanaume wanataka wake zao wawe wakamilifu ndo wasichepuke si ndiyo?

Halafu kufaa kuoa au kuolewa na kuoa au kuolewa ni mambo mawili tofauti kuna wanawake hawafai kuolewa na wameolewa na kuna wanawake wanafaa kuolewa na hawajaolewa vile vile kuna wanaume hawafai kuoa na wameoa na kuna wanaume wanafaa kuoa na hawajaoa haya naomba nijibu swali langu kwenye hiyo aya ya kwanza
Wewe ni kifaa.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,335
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,335 2,000
Hawana sifa zote hizo na wameolewa na wanaume lakini si ndo hao wanaume wanaoishia kuchepuka? Maana yake nini? Maana yake wanaume wanataka wake zao wawe wakamilifu ndo wasichepuke si ndiyo?

Halafu kufaa kuoa au kuolewa na kuoa au kuolewa ni mambo mawili tofauti kuna wanawake hawafai kuolewa na wameolewa na kuna wanawake wanafaa kuolewa na hawajaolewa vile vile kuna wanaume hawafai kuoa na wameoa na kuna wanaume wanafaa kuoa na hawajaoa haya naomba nijibu swali langu kwenye hiyo aya ya kwanza
umenikumbusha dada yangu huwa anasema kuna wanawake kumi, watano wenye busara na watano wapu.mbavu Hawa watano wenye busara ndio wanatakiwa kuolewa ila shida ni pale mtu yupo kwenye kundi la wapu.mbavu bado anakomaa kuolewa. Ndoa hazitokaa ziwe salama mpaka pale hawa wapumba.vu watakapoamua kukaa pembeni kiroho safi
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,271
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,271 2,000
acha tu hata hao wapumbavu nao waolewe maana hata wanaume wanaooa nao kati yao huwa kuna wapumbavu pia kwahiyo nakuunga mkono ulivyosema kule kuwa Mungu huwa anabalance yaani mfano mwanaume akiwa na busara mwanamke anakuwa mpumbavu na mwanaume akiwa mpumbavu mwanamke anakuwa na busara ndoa nyingi ndo ziko hivyo aise daah
umenikumbusha dada yangu huwa anasema kuna wanawake kumi, watano wenye busara na watano wapu.mbavu Hawa watano wenye busara ndio wanatakiwa kuolewa ila shida ni pale mtu yupo kwenye kundi la wapu.mbavu bado anakomaa kuolewa. Ndoa hazitokaa ziwe salama mpaka pale hawa wapumba.vu watakapoamua kukaa pembeni kiroho safi
 

Forum statistics

Threads 1,315,263
Members 505,171
Posts 31,851,760
Top