Sheria za madini na gesi: Hati za dharura wabunge wa CCM hamkwepi

Robinhomtoto

JF-Expert Member
May 17, 2017
238
250
Watanzania nadhani mmekiona kilichoipata Nchi Yetu.Wapinzani walikuwa wakihoji kuna Uharaka wa nini wa kuleta Hati ya Dharura Bungeni ?Wabunge wa CCM wakawa wanawacheka Leo Hati ya Dhararu ya Sheria za Madini Na Gesi ni Kilio.
 

Batale

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
1,111
2,000
Nafikiri kuna umhm wa kurudia kurusha vipindi maalum wakati wa upitishaji wa miswada ya dharura enzi hizo kwa faida ya vijana wetu. Lengo kuwaona CCM walivo wanafiki wakubwa. bungeni ndiooooo nyingi hata kwenye upuzi.
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
5,600
2,000
Watanzania nadhani mmekiona kilichoipata Nchi Yetu.Wapinzani walikuwa wakihoji kuna Uharaka wa nini wa kuleta Hati ya Dharura Bungeni ?Wabunge wa CCM wakawa wanawacheka Leo Hati ya Dhararu ya Sheria za Madini Na Gesi ni Kilio.
Issue ni party cocos.
 

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
12,781
2,000
Watanzania nadhani mmekiona kilichoipata Nchi Yetu.Wapinzani walikuwa wakihoji kuna Uharaka wa nini wa kuleta Hati ya Dharura Bungeni ?Wabunge wa CCM wakawa wanawacheka Leo Hati ya Dhararu ya Sheria za Madini Na Gesi ni Kilio.
Not priority for now
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom