Sheria mpya mifuko ya jamii, walimu mjiandae kilio cha kishindo

Sheria mpya mifuko ya jamii, walimu mjiandae kilio cha kishindo

Mtemi mpambalioto

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Posts
3,961
Reaction score
9,404
kwa sheria iliyopitishwa ambayo inaweza kuanza kutumika April 2018 nawaonea sana huruma WALIMU!

kama ulikuwa upate 100M sasa utapata 38M

najua mtachukulia masikhara ila ngojeni gharika kuu ije ndo mtaelewa!!
sheria inasema utalipwa asilimia 38 tu ya mafao! ingine ndo utalipwa kidogo kidogo!! PSPF na LAPF ndo mtaisoma namba!

hela zenu zinaenda kuliwa kiulainiiii


UKISIKIA KUISOMA namba ndo huko
 
kwa sheria iliyopitishwa ambayo inaweza kuanza kutumika April 2018 nawaonea sana huruma WALIMU!

kama ulikuwa upate 100M sasa utapata 38M

najua mtachukulia masikhara ila ngojeni gharika kuu ije ndo mtaelewa!!
sheria inasema utalipwa asilimia 38 tu ya mafao! ingine ndo utalipwa kidogo kidogo!! PSPF na LAPF ndo mtaisoma namba!

hela zenu zinaenda kuliwa kiulainiiii


UKISIKIA KUISOMA namba ndo huko
Hiyo sheria inawahusu walimu pekee!
 
Aliposema nchi hii ni tajiri hatukuelewa.

Labda alimaanisha fedha walizonazo wananchi. Kinachoendelea ni unyan’ganyi wa kisheria (mithili ya utaifishaji).

Fedha walizonazo wananchi hivi karibuni zitakua za Umma (Serikali).
 
hatuna namna maana ukijitetea unaambiwa mchochezi,acha tu,tuumie na wao wataumia tu,itakapofikia kustaafu
 
Umeandika kimbea mbea kweli, kwa nini vitu kama hivi vinavyogusa maslahi ya watu usiandikie kwa makini tena ukiwa na taarifa sahihi? Unaandika utadhani unawatisha watu!!!!
 
Walimu washazoea kudharauliwa kupuuzwa kunyanyaswa hata si shangai na hili litakua Pigo Kali zaid
 
Back
Top Bottom