Sheria inayohusu siasa vyuo vikuu, tanzania?

Kidafani

Member
May 30, 2011
28
45
Naomba msaada wa kueleweshwa: siasa vyuoni inakatazwa na sheria gani?
Inakataza to what extent (inakataza nini hasa)?

Na haki ya kiraia ya kushiriki kwenye siasa kwa wanavyuo wanaipata vipi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom