Sherehe baada ya kuteuliwa ukuu wa mkoa inaelekeza nini kwa wananchi haswa maskini?


Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 103 160
Ndugu zangu naomba maoni yenu kwa hali hii iliyokithili kwa wateule wa rais baada ya kuteuliwa kufanya sherehe ya kujipongeza wangali wakijua majukumu waliyopewa ni mazito na hasa ukizingatia matatizo ya wananchi waliombele yao.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Hili sasa linageuka kuwa taifa la walalamishi au wanun'gunikaji. Huwezi kuwa mtu unakosoa kila kitu as if huna mambo mengine ya kufanya. This is too much! Ulitaka iwe kimya kimya kama mtu aliyechomwa sindani?
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Hili sasa linageuka kuwa taifa la walalamishi au wanun'gunikaji. Huwezi kuwa mtu unakosoa kila kitu as if huna mambo mengine ya kufanya. This is too much! Ulitaka iwe kimya kimya kama mtu aliyechomwa sindani?
Mbona hausomeki.?
 
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
638
Likes
26
Points
45
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
638 26 45
Kama Rais mwenye majukumu makubwa kuliko Mkuu wa Mkoa alisherekea sembuse wao!nadhani si dhambi na si sababu pia ya wao kushindwa kutekeleza majukumu yao.
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,977
Likes
358
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,977 358 180
Hili sasa linageuka kuwa taifa la walalamishi au wanun'gunikaji. Huwezi kuwa mtu unakosoa kila kitu as if huna mambo mengine ya kufanya. This is too much! Ulitaka iwe kimya kimya kama mtu aliyechomwa sindani?
<br />
<br />
Sindani ndio nini? Au umelewa mbege?
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
554
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
554 1 35
Wanasherekea ulaji 2 na hakuna kingine.Nakumbuka mara baada ya lowasa kujiuzuru na kupelekewa kuvunjwa kwa balaza la mawaziri lawrence kego masha aliteuliwa kuwa waziri wa mambo ya ndani mara baada ya kuapishwa 2 alivikwa mataji na ndugu na marafiki zake kana kwamba mshindi lakini leo yako wapi tupo tunapiga nae polojo tu mtaani labda amsubiri mkuu wa kaya ampe mikoa iliyobaki lakini nachomaanisha kama uteuzi ni wa haki mungu nae utenda haki lakini kama ni wa magumashi mungu nae ushusha ghalika.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
wacha watumie mali za umma HII SASA NI SERIKALI YA KISELA maskini tulishaambiwa tule majani toka enzi za Mramba
 
Bu'yaka

Bu'yaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
1,016
Likes
705
Points
280
Bu'yaka

Bu'yaka

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
1,016 705 280
Kusherehekea vyeo ni utamaduni wa siku nyingi wa Watanzania, wengi hawaoni ni tatizo kabisa. Ninachofurahi ni kwamba siku hizi kitu hicho watu wameanza kukihoji, kukiona kimekaa kushoto. Taratibu huo utamaduni utaondoka kwa kadri kizazi cha wazee walioko madarakani kitakavyofifia.

Madaraka ni heshima, ni mafanikio ya kuyakaribisha, lakini pia ni majukumu. Katika kuonyesha unatambua majukumu mazito yaliyo mbele yako na dhamira ya kupambana nayo huwezi kufanya pati, labda ufanye misa kanisani, ualike maimam usomewe dua, uende kwa mganga uchanjiwe madawa ya kuongeza nguvu, nitakuelewa. Sio pati jamani.
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 103 160
Hili sasa linageuka kuwa taifa la walalamishi au wanun'gunikaji. Huwezi kuwa mtu unakosoa kila kitu as if huna mambo mengine ya kufanya. This is too much! Ulitaka iwe kimya kimya kama mtu aliyechomwa sindani?
pole wewe kwa sasa ni DC ntarajiwa?
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 103 160
umesomeka nami nilidhani hivyo ndiyo ilipaswa kuwa utamaduni wa asiliyetu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,288