Shemeji yangu amenigeuzi kibao, nifanyaje?

Shemeji yangu amenigeuzi kibao, nifanyaje?

copy and paste without acknowledgement is plagiarism
 
Wadau Mm nina Jamaa Yangu Mmoja Tunaheshimiana sana na Zidi Ya Rafiki.tunatembeleana na ana mke na mkewe namheshimu sana, na huyo mke wa jamaa cku zote kwa muonekano anaonekana ana heshima sana. Sasa Juzi kati nilikuwa Bar moja yenye guest House hapohapo. Sasa nikashangaa kuona Mke wa Jamaa yangu Huyo Shemeji yangu anatokea Vyumbani na jamaa ambaye sio mumewe. Na yule Shemeji akaniona. Walipotoa baada ya muda Shemeji Yangu alirudi na kunisihi nisimwambie Mumewe. Nikamkanya na kumuahidi Sitomwambia jamaa yaani mumewe. Lakini yule mwanamke akasema ili ajiridhishe kwamba sitomwambia mumewe basi na mm anipe mzigo nile hapo atakuwa na amani. Nikamkataliasasa shem ananiambia nispokubali kutembea nae atamwambia mumewe kuwa mm namtaka kimapenzi. Sasa je nifanyeje. Nimwambie jamaa au nimle?

Dawa hapo mwambie mshikaji ukweli wote, kama ulivyoeleza hapa, ww dogo namjua mshikaji alivyo kama hana shobo za kike ama vip, msome kwanza jamaaa
 
Jamani tumechokaaa kutungiwa story..
Maana km hii inajirudia..
Tumechoka,kah
 
Hebu rewind kwanza. Wewe ulienda huko kwenye eneo la tukio kufanya nini?
 
Story zingine bwana, aah za ajabu sana!

Kwani huyo mwanamke angeishia zake na kukuacha hapo wewe hata kama umemwona mazingira hayo (kwa sbb hujawaona wanafanya tendo), ungefanyaje?

Hata kama ni rafiki yako huyo mwenye mke uliyemwona hapo, huo umbea ambao ungeupeleka unadhani ungepokelewaje na jamaa yako huyo? Una uhakika angekuamini?

Mambo ya mume na mke achana nayo kabisa. Unaweza ukapeleka taarifa kama hiyo kwa nia njema tu lakini ikapokelewa kama umbea tu tofauti kabisa na matarajio yako, wenye lengo la kuwachonganisha wanandoa hao!!..Na utashanngaa zaidi kwani hata urafiki wenu waweza kufia hapo hapo na siku hiyo hiyo!!

Kuna namna ya ku deal na situation kama hii yenye lengo la kumsaidia mtu ambaye mke au mpenzi wake ana ruka ruka ukuta.

Ukiingia kichwa kichwa tu, tegemea kibao kikugeukie wewe

Na kwa story hii, inaonesha wazi kwamba hata wewe una possibility ya 75% ya kula tunda la rafiki yako!!. Na ukifanya tu hivyo, tambua kuwa umekwisha bro na urafiki wenu utaishia hapo!!

Ikitokea hivyo, hutakuwa na moral authority ya kumshauri huyo mama wala kuongea kwa namna yoyote na huyo rafiki yako (mume). Na sana sana na wewe utaanza kumshauri kutafuta michepuko nje ya mkewe!!

Achana kabisa na Mr Devil kwani siku zote yeye nia yake ni kuteka na kuua kabisa. Na hiyo ndiyo dhambi kuu anayotutesa nayo!

Acha kufikiria kulala na mke wa rafiki yako. Endelea kuongea na kumshauri huyo mama kila unapopata fursa, kwamba tabia yake hiyo si njema.....au la kama hatabadilika basi, hutakuwa na choice zaidi ya kumweleza mumewe bila kujali vitisho vyake!!

Hakikisha tu mazingira mnayokutana kuzungumza naye si ya mashaka, otherwise atakuingiza kwenye mtego ambao hutaweza kujinasua kamwe!!
 
Alisahau kuandika inaendelea
Kumbe part 2 mrecord upate ushahidi
 
Hii chai ishazoeleka hapa JF ni kama wimbo wa Taifa vile.
 
we bora hata umesema mapema, haki ya nani ungedanganyika umle mke wangu ningekutoa uharo, ngoja nideal naye kwanza aniambie huyo mwanamme aliyetoka naye ndani.
 
Back
Top Bottom