Shemeji ulichofanya ipo siku tu

Uwezi kuingilia mahusiano ya watu we inabidi uwashauri tu
 
Dada yako ana mawazo hayaaaaa au ni ww mwenyewe tu. Wpendanao wakihitilafiana…………………
ana mawazo haya haya na yeye ndo hataki hata kumsikiaa manake alikuwa haamnini ila alikuja kumkuta huyo mke mwingine ndani ndo ikawa mwanzo na mwisho
 
Moyo una siri nying sana, mapenzi kitu kingine jamani, poleni kwa mkasa uliowakuta, ila kama kweli mwanaume kafanya hayo, basi atakuwa ni mshenzi kama washenzi wengine
 
Moyo una siri nying sana, mapenzi kitu kingine jamani, poleni kwa mkasa uliowakuta, ila kama kweli mwanaume kafanya hayo, basi atakuwa ni mshenzi kama washenzi wengine
i wish nihdithie ilivyokuwa yaan nilikuwa nipo chuo kimoja na yy mimi undergraduates yy ndo akawa anasomea masters mimi nanyima elaa naambiwa tumempa shemeji yako mama alikuwa kamfanmya mtoto wake kume ni joka la mdimu
 
mapenzi ni kiza kinene sana povu lote hili utashabgaa dada yako amerudi
never on earth naongea hapa najuaa anaonaa hatutaki kumsikia hata harufu yaan dada angu kila siku alikuwa anajivuniaa jaman mwangalieni mume wangu atleast now kabailika kumbe anamuogeshaee watu wengine kangaaa kajisahau
 
Pole sana mkuu una seem kuumizwa na hili jambo sana which i can understand,lakini kumbuka huyu ni shemeji yako na hujui dadako amependa kiasi gani,kuumia ni sawa lakini usivuke mipaka, muungwana sikuzote akivuliwa nguo hasimamami wimaa,na pia mwenyezi mungu anasema unapotoa na kulia basi mkono wa kushoto usione,haina haja yakumsema mwechie mwenyezi mungu malalamiko yako yote.
 
That is you, this is me! thank you.
Kwa staili iyo hadi uyo mdogo wako utagombana nae kwa sababu inaweza isiishe wiki na wakawa na furaha kama hamna kilichotokea ishu inakuwa kwako unajikuta unamchukia ndugu yako bila sababu ya msingi huenda ye ndo anamakosa wakati mwingine
 
Kwa staili iyo hadi uyo mdogo wako utagombana nae kwa sababu inaweza isiishe wiki na wakawa na furaha kama hamna kilichotokea ishu inakuwa kwako unajikuta unamchukia ndugu yako bila sababu ya msingi huenda ye ndo anamakosa wakati mwingine


That is you, this is me!

Tufike mahali tukubali kutokukubaliana!
 
pole mkuu pole dada wa mkuu.... aisee ndiyo maana sibadili principle silei nalelewa hutaki sepa .. sijui mapenzi mapenzi my foot huna sepa ukipata njoo tutumie
😀😀😀
at the sometimes hili jambo huwa nikujitia mkenge!
 
That is you, this is me!

Tufike mahali tukubali kutokukubaliana!
Ok mkuu! Ila kila mtu anaitaji kushauriwa jambo ambalo unaliona liko sahihi huenda lisiwe sahihi kwa upande mwingine inabidi usikie na wengine wanasema nini huenda ukabadili mtazamo
 
Sasa ww maswala ya dada yako na shemeji yako yanakuhusu nn,walitongozana ulikuwepo?unatupigia kelele humu na je wakipatana waludiane ww utabak kundi gan?kumbuka hili.,watu wakiombana msamaha wakiwa wamevaa nguo ni ngumu sana kusamehana lkm watu wakiombana msamaha wakiwa uchi ni fasta kuludiana,sasa ww jifanye unaingilia maoenzi ya dasa yako uje ukione cha moto wakiludiana
 
- Pole mkuu

- Pole kwa dada yako

- kipendacho roho...ya dada yako muachie dada yako (tafuta cha kujifunza and move on with life)

- "Ee Mungu nisaidie kwenye ndoa yangu kusijekuwa na 'cha mama' na 'cha baba'" [HASHTAG]#amen[/HASHTAG]
Mpwa habari za siku nyingi sana, ndoa hizi zinachangamoto sana, ukishaanza kuweka cha kwangu, cha kwake, gari yangu, nyumba yangu, ujue tayari hapo kuna tatizo. Utatakiwa kufunga, kuomba na kutubu hilo pepo litoke, ndoa yako unapoingiza na ndugu zako ujue hapo pia kuna tatizo.

Ukisikia mke wako anakwambia, usibababishe naweza kwenda kwetu kwanza sijafukuzwa kwetu, ujue hapo napo kuna tatizo. Ndoa hizi bhana, nadhani ukiweza kui-control ndoa yako basi hata pepo utaiona.
 
mwisho wa siku utamuona dada yako kajirudisha tena kwa mkurya mwenyewe, sometimes mapenzi hayatakaji jokes
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…