interlacustrineregion
JF-Expert Member
- Oct 28, 2018
- 7,134
- 7,411
Eti hata mimi siwezi kuamua kukutongoza, ebu nisaidie huu mtihani bn.Kwani hawa wanaume wa 2018
Hawawezi kuamua mpaka mambo kama haya!?
Eti hata mimi siwezi kuamua kukutongoza, ebu nisaidie huu mtihani bn.Kwani hawa wanaume wa 2018
Hawawezi kuamua mpaka mambo kama haya!?
Haha hahaaaaaaa....Jamii Forum haijawahi kuniacha mkiwa wa mawazo bila kunifurahisha.Mkuu mke wa mtu ni kama kujivika bomu.., unaweza tafunwa jicho bila purukushani yoyote.
kama ni mke wa mtu tembea na kilainishi mkuu..
Una Wakuu wangapi wewe usiyejitambua kuwa uko katika mtego wa kufunzwa na dunia kwa kutembea na Mke wangu???weka neno mkuu...
tupiamo kascreen shot cha chattngs zenu kimtindo mkuuninachoongea hapa ndio hali halisi... sijadanganya kitu wala kuongeza chumvi... na pia hajanitongoza ila ananipa mitihani mkuu usibadili uzi..!
kuna kipindi alipata harusi ya mdogo wake sasa kutokana na umbali na kutokuwa na simu ya whatsapp yeye akaniomba zile sare za harusi yaan kitambaa mdogo wake atume kwenye simu yangu ili ashone.. hapo ndipo alipoidaka namba yangu...!Hujasema mlipeana vipi namba za simu na kulikuwa na ulazima gani wa kufanya hivyo?
kuna maamuzi mengine badala ya kujenga unajikuta unaharibu... kumbuka ni wapangaji wenzangu kujifanya chizi wakati mwingine inakula kwangu..!Huna maamuzi ya kiume?umesahau huyo ni mke wa mtu?unataka tukufundishe ufanyaje?
Kwani we ni wa dar?
Samahani lakini
Hahahaaah sasa kama jamaa anapenda vipotable atapigaje chini?Piga chini
Sawa kataviKula uliwe
Ni kweli tunatofautianaHahahaaah sasa kama jamaa anapenda vipotable atapigaje chini?
Ndio hivyoNi kweli tunatofautiana