Shela | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shela

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EvJ, Sep 5, 2011.

  1. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi wanaforun watu or most of tazanian TUNAELEWA MAANA YA SHERA NYEUPE SIKU YA HARUSI?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Wanaforun ni kina nani?
    Shera ni nini?
    Tazanian ni wapi?

    Nadhani ungetuambia maana yake ingekua poa zaidi.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    huh.................sidhani ka atarudi tena mana haya kakutana nayo uso kwa macho
     
  4. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani bora umenisaidia kuuliza na mie nilitaka ufafanuzi wa hiyo misamiati kwanza
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,804
    Likes Received: 1,189
    Trophy Points: 280
    Huyu mdada kakurupuka au alikuwa........dah au umecheat?
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kaeleweka mbona mnamkatisha moyo, anamaanisha shela ya inayovaliwa na mabinti siku ya harusi, ninavojua inamaanisha binti ni bikira na ni msafi wa moyo hivo mume wake ndio atakuwa wa kwanza kuuona uke wake na kulala nae. ni utamaduni uliorithiwa kwa wenzetu nchi za kimagharibi, kwa sisi afrika mwali anawekewa shuka jeupe asbh mama mkwe anakuja kukagua kama kuna damu ndio ishara ya ubikira, nawakilisha kwa niamba ya mtoa mada alieandamwa, nampa pole ndio JF hiyo lazima kuwa makini.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Unaposema ndo wakwanza kuona .......... wake inamaana hata alipokua anaogeshwa alikua haangaliwi?!
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh,hii mada kesha ingia lizzy kuchangia ngoja nitoke kwanza
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Jamani....nala IDs au avatars mimi?!
     
  10. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanatamani kuwa na swaga kama zako ila hawawezi ndo maana wanakuachia njia lakini labda biashara 9enu zinafanana maana upinzani hauji kama we unauza karanga wao wanauza samani.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    lokissa, what if huyo bwana harusi ndo wa kwanza kuutumia ila alionjeshwa kabla ya siku rasmi? halafu siku ya harusi akampa mama yake mrudisho nyuma?
    <br />
    <br />
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    Shera......?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    yangu nataka ya njano...
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ninaposema wa kwanza kuuona uke wake inalelewka lizy manake ni kuwa mumewe atakuwa wa kwanza kumfahamu kimwili,l kulala nae au kama hujalelewa tena wacha niweke ungenge HER HUSBAND WILL BE THE FIRST MAN TO KNOW HER CARNAL OR THE 1st to have sex with her since she was born

    .
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kingasti kwa sasa hakuna anefunga ndoa na mtu bila kuonjana kama wapo basi ni moj akati ya mia.hilo vazi ni taratibu tu tumerithi hata ukivaa njano au nyekundu kanisani padri au mchungaji hatokurudisha. sijalelewa una maana gani uliposema mrudisho nyuma lugha yetu ngumu

     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,692
    Likes Received: 3,199
    Trophy Points: 280
    shera nyeupe ni kuwa hajawahi kuguswa................lol..........mtoto wa watu huyo..................
     
  17. M

    Magoo JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mhhh kwa ulimwengu huu ni 2-100 wenye uhalali wa kuvaa shela coz wote washamegwa
     
Loading...