Shela


EvJ

EvJ

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
200
Likes
5
Points
0
EvJ

EvJ

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
200 5 0
Hivi wanaforun watu or most of tazanian TUNAELEWA MAANA YA SHERA NYEUPE SIKU YA HARUSI?
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
Wanaforun ni kina nani?
Shera ni nini?
Tazanian ni wapi?

Nadhani ungetuambia maana yake ingekua poa zaidi.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
Wanaforun ni kina nani?
Shera ni nini?
Tazanian ni wapi?

Nadhani ungetuambia maana yake ingekua poa zaidi.
huh.................sidhani ka atarudi tena mana haya kakutana nayo uso kwa macho
 
Kichwa cha panz

Kichwa cha panz

Senior Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
132
Likes
2
Points
35
Kichwa cha panz

Kichwa cha panz

Senior Member
Joined Dec 22, 2010
132 2 35
Wanaforun ni kina nani?
Shera ni nini?
Tazanian ni wapi?

Nadhani ungetuambia maana yake ingekua poa zaidi.
Yaani bora umenisaidia kuuliza na mie nilitaka ufafanuzi wa hiyo misamiati kwanza
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,754
Likes
2,741
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,754 2,741 280
Huyu mdada kakurupuka au alikuwa........dah au umecheat?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,201
Likes
287
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,201 287 180
kaeleweka mbona mnamkatisha moyo, anamaanisha shela ya inayovaliwa na mabinti siku ya harusi, ninavojua inamaanisha binti ni bikira na ni msafi wa moyo hivo mume wake ndio atakuwa wa kwanza kuuona uke wake na kulala nae. ni utamaduni uliorithiwa kwa wenzetu nchi za kimagharibi, kwa sisi afrika mwali anawekewa shuka jeupe asbh mama mkwe anakuja kukagua kama kuna damu ndio ishara ya ubikira, nawakilisha kwa niamba ya mtoa mada alieandamwa, nampa pole ndio JF hiyo lazima kuwa makini.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
kaeleweka mbona mnamkatisha moyo, anamaanisha shela ya inayovaliwa na mabinti siku ya harusi, ninavojua inamaanisha binti ni bikira na ni msafi wa moyo hivo mume wake ndio atakuwa wa kwanza kuuona uke wake na kulala nae. ni utamaduni uliorithiwa kwa wenzetu nchi za kimagharibi, kwa sisi afrika mwali anawekewa shuka jeupe asbh mama mkwe anakuja kukagua kama kuna damu ndio ishara ya ubikira, nawakilisha kwa niamba ya mtoa mada alieandamwa, nampa pole ndio JF hiyo lazima kuwa makini.
Unaposema ndo wakwanza kuona .......... wake inamaana hata alipokua anaogeshwa alikua haangaliwi?!
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
Mh,hii mada kesha ingia lizzy kuchangia ngoja nitoke kwanza
 
The dirt paka

The dirt paka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
371
Likes
3
Points
0
The dirt paka

The dirt paka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
371 3 0
Jamani....nala IDs au avatars mimi?!
wanatamani kuwa na swaga kama zako ila hawawezi ndo maana wanakuachia njia lakini labda biashara 9enu zinafanana maana upinzani hauji kama we unauza karanga wao wanauza samani.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,665
Likes
2,739
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,665 2,739 280
lokissa, what if huyo bwana harusi ndo wa kwanza kuutumia ila alionjeshwa kabla ya siku rasmi? halafu siku ya harusi akampa mama yake mrudisho nyuma?
kaeleweka mbona mnamkatisha moyo, anamaanisha shela ya inayovaliwa na mabinti siku ya harusi, ninavojua inamaanisha binti ni bikira na ni msafi wa moyo hivo mume wake ndio atakuwa wa kwanza kuuona uke wake na kulala nae. ni utamaduni uliorithiwa kwa wenzetu nchi za kimagharibi, kwa sisi afrika mwali anawekewa shuka jeupe asbh mama mkwe anakuja kukagua kama kuna damu ndio ishara ya ubikira, nawakilisha kwa niamba ya mtoa mada alieandamwa, nampa pole ndio JF hiyo lazima kuwa makini.
<br />
<br />
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,201
Likes
287
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,201 287 180
ninaposema wa kwanza kuuona uke wake inalelewka lizy manake ni kuwa mumewe atakuwa wa kwanza kumfahamu kimwili,l kulala nae au kama hujalelewa tena wacha niweke ungenge HER HUSBAND WILL BE THE FIRST MAN TO KNOW HER CARNAL OR THE 1st to have sex with her since she was born

.
Unaposema ndo wakwanza kuona .......... wake inamaana hata alipokua anaogeshwa alikua haangaliwi?!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,201
Likes
287
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,201 287 180
kingasti kwa sasa hakuna anefunga ndoa na mtu bila kuonjana kama wapo basi ni moj akati ya mia.hilo vazi ni taratibu tu tumerithi hata ukivaa njano au nyekundu kanisani padri au mchungaji hatokurudisha. sijalelewa una maana gani uliposema mrudisho nyuma lugha yetu ngumu

lokissa, what if huyo bwana harusi ndo wa kwanza kuutumia ila alionjeshwa kabla ya siku rasmi? halafu siku ya harusi akampa mama yake mrudisho nyuma?
<br />
<br />
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
shera nyeupe ni kuwa hajawahi kuguswa................lol..........mtoto wa watu huyo..................
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
13
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 13 35
Mhhh kwa ulimwengu huu ni 2-100 wenye uhalali wa kuvaa shela coz wote washamegwa
 

Forum statistics

Threads 1,249,425
Members 480,661
Posts 29,698,024