Sheikh Mkuu DSM: Diamond acha utani na Mungu, utapotea

Sheikh Mkuu DSM: Diamond acha utani na Mungu, utapotea

Shehe wetu kwanini usiongelee mambo makubwa yanayolihusu taifa letu badala ya Diamond ambaye hana effect yeyote?
hii hasa ndo point yangu,ana mambo ya kianamke sana kufuatilia issue ndogo,
huyu diamond kabla ya mziki alikua alosto kichizi,so anataka aache mziki akale wapi?,
je wanamziki hawaruhusiwi kumuomba mungu.
Lini muumba wetu alisema mziki dhambi?
 
Na matusi yote walioimba kwenye salome bado alimuomba Allah duh
kama matusi yapi kwa mfano?,
ushasoma wimbo ulio bora?,
kusimama kama ngongoti sio tusi,tukio la kibailogy kama kuhema,kukojoa,kukohoa,etc.
Au wewe yako haisimamagi kama ngongoti Boss?
 
Kibali cha kuhukumu wengine kinatoka wapi kwa mamlaka ipi amaa ya kaisali apewe kaisali shekhe yupo busy kumfatilia mwanamziki au anatafuta kiki mond we nomaa hadi mashekhe wanna telezea kiki kwako
 
Sheikh alianza kwa kusema yuko tayari kumfungisha Diamond ndoa BUREE...!! Mr Chibu akujibu neno lolote.....(alimpotezea)

Naona Sheikh inamuuma kuona kijana anazidi kupaa na hali akiweka WAZI siri ya MAFANIKIO yake...!!

Sioni ubaya kwa hili la Dangote kudai anamuomba Mungu kabla ya kufanya Video zake...!! NI MUNGU MWENYEWE AMESEMA KATIKA VITABU "NIOMBENI NAMI NITAWAJIBU"

Kama Diamond anajiombea MAJANGA muacheni ATAKULA NA WA KWAO....!!
Hata vitabu vya mungu vinaeleza umuhimu wa ndoa hasa kwa mtu mwenye uwezo wa kujikimu km diamond au dini gani wewe isiwe najisumbua tu na Buddha
 
Mimi sioni kosa la diamond,

huyu shehe should mind her own bussines please
Mkuu naona neno shehe limekupagawisha mpaka ukaamua umalizie tu na 'her'. Na kumbadilisha mwenzio jinsia!

Moja katika haya, either hujui unachoandika, au ngeli tabu au umesahau kumind your own business before lecturing others on that.

BTW ni sheikh na sio shehe.
 
mambo anayoyafanya huyu sheikh wa bakwata huko faragha ni dhambi kubwa sana afadhali hata ya diamond ambae hata si kiongozi wa dini
 
kama matusi yapi kwa mfano?,
ushasoma wimbo ulio bora?,
kusimama kama ngongoti sio tusi,tukio la kibailogy kama kuhema,kukojoa,kukohoa,etc.
Au wewe yako haisimamagi kama ngongoti Boss?
Acha kutetea ujinga ndugu
 
Mbona wasanii wanaotumia maneno ya Mungu wapo mfano Jay Z huwa anajiita kwa kifupi HOVA ila lengo lake ni kumaanisha JAY HOVA yaani YEHOVA lakini watu hawana time kila mtu na vile anavyoamini na imani yake.
 
Kwani hata mchawi akitaka kumroga na kumuua mtu c anamuomba mungu?

Mungu yupi anaemuomba mchawi ili kuua mtu ndiyo jibu la Diamond kumuomba mungu.
Nani kakwambia mchawi anaomba mungu ktk shughuli em hayo mambo mengine tuambiane vizuri mnayajuaje mpk mnayazungumza bila waswas
 
Mnamuona diamond kama kawakosea sana nyie miungu watu, jisafisheni kwanza nyie hayawani
 
Naona hapo anampigia saluti lucifa Kwa mkono wa kushoti dog si natas,when come my home see my boss dog si natas.
 
Kamata chini.. Kamatia chini,ka ka kamata chini..

Katikati ya "mawaidha" mjiandae kusikiliza basi mwambie aje..ooh aje..

Wenzetu najua hampendagi ujinga mtatafuta "sendo" zenu na kutoka nje!

 
Kwa mtu wa kaliba ya nasibu abduli na kwa maisha aliyoyachagua kuishi,sidhani kama anapata hata muda wa kusali rakaa moja sembuse mbili!! Ila mungu wake anajua zaidi,tusiusemee moyo
da yani ka hamuelewi vile ksoma basi hata picha tu hamuon rakaa zake alzoonyesha mikonon alama ?haha labda
 
Mimi sioni kosa la diamond,

huyu shehe should mind her own bussines please
Diamond hana kosa kwa mtizamo wake ila Shekh analo jukumu la kumkumbusha Maamuma wake kuto mtania mungu ukijuwa Kazi ya Shekh kamwe huwezi kusema Shekh anaingila
 
hata mwizi humuomba mungu kabla ya kwenda kuiba sioni tatizo kwa mondi
 
Back
Top Bottom