Sheikh Karume yu wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Karume yu wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masopakyindi, Sep 25, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,495
    Likes Received: 1,834
    Trophy Points: 280
    Inafurahisha kuona mshikamano wa viongozi wetu wa juu CCM.
    Hongera Mwenyekiti Jk.
    Bado CCM ni kinara kwa oganaizesheni na uhamasishaji kwa kufanya mambo kwa mipango madhubuti, bila kuleta mitafaruku kama waleee ndugu zetu wa pipooz!!
    Lakini katika picha hii hapa chini najiuliza Sheikh Karume yu wapi?[​IMG]
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,850
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    jamaa hakuwaga presidential material,alipewa urais sababu ya usultani wa kibongo,kuongea kwenyewe hawezi,ccm hawawezi kumtumia huyu
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    yule alianza kuitosa ccm hata kabla hata hajatoka madarakani,kaiituliza zake mwenyewe ana pata kinywaji kwa raha zake huko zenji
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Anafundisha watu havard kunyoa mustache
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,787
    Likes Received: 28,885
    Trophy Points: 280
    Amechoshwa na haya mapambio mnayoimba ambayo hayaendani na vitendo.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,836
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Amechoka hiyo minguo ambayo inafanana na sumu
     
  7. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,717
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama Mama Yake anapinga muungano waziwazi, huenda hakualikwa na watamnyang'anya umakamu soon
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,495
    Likes Received: 1,834
    Trophy Points: 280
    Naona hapa panakaribia uhalisia wa mambo!
     
  9. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,113
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    Anakula pension taratibu Mbweni. huku ikitafakari kugombea au kutogombea Urais wa muungano 2015.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Hivi na huyu baada yakumaliza muda wake kahama chama??
    [​IMG]
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Karume alikuwa airport juzi ijumaa akilekeka uk ndege ya BA ikaharishwa akaro ndo na emirates jioni kishachoshwa na siasa uchwara yupo Zake UK anakula Biere, wine na viuno
     
  12. Mnyamwezi.Zanzibari

    Mnyamwezi.Zanzibari Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatari sana, Anaimarisha kundi lake la UAMSHO, ndoto yake aunde Muslim Brotherhood yake, juzi aliwanong'oneza Uamsho walegeze mwendo kunako kona ila Safari iendelee, keshawapachika wastaafu wenzake wote na Uamsho
     
Loading...