Shati la Maangamizi...

Shati la Maangamizi...

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Posts
8,244
Reaction score
6,792
Hatare
20210826_090321.jpg
20210826_090400.jpg
20210826_090424.jpg
20210826_090451.jpg
 
Jamaa ukimuangalia usoni hakuwa mtu mwema kabisa
Hao watu wema wanajulikana vipi? Mtu yeyote yule huwezi kujua wema au ubaya wake kwa picha tu.

Kuna watu niliwahi kuwajua wana sura za upole ila wana matendo mabaya sana tofauti na mionekano yao.

Ukikaa na mtu hata kwa dakika 5 una nafasi ya kumjua japo kwa uchache.

Huyu jamaa kitu ambacho nashukuru kwake ni kutoshambulia watu hovyo lasivyo tungepata madhara makubwa zaidi ya haya aliyofanya.

R. I. P wote waliofariki katika tukio hilo la jana.
 
Hao watu wema wanajulikana vipi? Mtu yeyote yule huwezi kujua wema au ubaya wake kwa picha tu.

Kuna watu niliwahi kuwajua wana sura za upole ila wana matendo mabaya sana tofauti na mionekano yao.

Ukikaa na mtu hata kwa dakika 5 una nafasi ya kumjua japo kwa uchache.

Huyu jamaa kitu ambacho nashukuru kwake ni kutoshambulia watu hovyo lasivyo tungepata madhara makubwa zaidi ya haya aliyofanya.

R. I. P wote waliofariki katika tukio hilo la jana.

Brother usibishe, unaweza kujua tabia ya Mtu kwa muonekano wake..
Kuna somo linaitwa ‘PHYSIOGNOMY ‘ kwenye intelligence...
Kwa hiyo inawezekana japo isiwe 100% ila probability ipo.
A wise man walks with caution at all times.
 
Brother usibishe, unaweza kujua tabia ya Mtu kwa muonekano wake..
Kuna somo linaitwa ‘PHYSIOGNOMY ‘ kwenye intelligence...
Kwa hiyo inawezekana japo isiwe 100% ila probability ipo.
A wise man walks with caution at all times.
Nikitumie picha yangu uniambie tabia zangu?
 
Chukulia ungekuwa wewe udhulumiwe madini (dhahabu) na jamaa wa magwanda

Jamaa Ana haki kulipiza maana kusota ukitafuta madini arafu jamaa wanayachukua kirahisi

Ndio maana huyu poti alikuwa haui raia
 
Chukulia ungekuwa wewe udhulumiwe madini (dhahabu) na jamaa wa magwanda

Jamaa Ana haki kulipiza maana kusota ukitafuta madini arafu jamaa wanayachukua kirahisi

Ndio maana huyu poti alikuwa haui raia
Umeona eenhh???.Mimi simlaumu kwasababu hakuua raia ambao kimsingi hawana hatia.
 
Back
Top Bottom