Shati la lowassa

Shati la lowassa

moyafricatz

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2015
Posts
2,905
Reaction score
4,948
Shati la lowassa
IMG-20190302-WA0047.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mleta Uzi huna macho. Huoni utofauti wa hayo mashati mawili?? Moja maua yake madogomadogo meusi na mengi wakati hilo jingine maua yake makubwa na machache??
Yamefanana tu but they're two different shirts, kuwa makini next time ebo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aliye kuambia tycoon Edo anarudia nguo kakudanganya.
 
acha bangi hizo shati hazifanani alafu hiyo picha ya juu soo 2015 ni siku moja kabla ya kuhamia sisiemu alikuwa kwenye kikao zanzibar

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anapenda sana mashati ya hivyo
Na hayo ni mashati mawili tofauti kabisa kwa pattern zake

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Back
Top Bottom