Sharobaro na tenga la samaki...

ARV

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
3,366
3,057
Haina kitu hii,usiisome imekosewa!He mbona huelewi usisome hii imekosewaaa!!mbona unaendelea kusoma!kalale bana, hapa hamna kitu!
 

Jestina

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,838
1,699
mnh huku jukwaa la jokes machizi wanaongezeka kila siku kuna nini?
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
12,508
11,539
ni kama jana ulisahau kunywa hivyo vidonge then leo umekunywa double kufidia na jana. Title + Contents = Zero
 

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
355
36
Hivi uyo Arv hajarud wodin? Nimekumbuka tuliwah kupeka msaada kwa vichaaa pale milembe nikamwona analamba vidole kama toto!
 

ARV

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
3,366
3,057
Teh teh te he he, Hili ndilo jukwaa la UTANI,kama mnapenda siasa zenu msiingie huku.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom