Sharif Hamad adondosha chozi...!


Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
585
Likes
11
Points
35
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2009
585 11 35
Nilisikitika hata mie baada ya kutangazwa matokeo yale, japo ndio hivyo ilishatamkwa Dr. Ally M. Shein Ndio Rais Mteule wa Zanzibar.

Hamad alipoitwa alipongeza ushindi huo japo alitamka dhahiri mbinu chafu za baadhi ya watendaji wa tume ya uchaguzi ( ZEC )

Hakika kilikuwa ni kipindi kigumu sana kwake, aliamua kukaza moyo na kutoa kauli ya mdomoni kuwa Dr. SHEIN ametawazwa kuwa Rais na alisisitiza kwamba ktk uchaguzi huo hakuna mshindi yaani kama ungelikuwa mpira wa miguu ni matokeo ya sare au suluhu baina ya CUF na CCM.

Pembeni ya hapo kwa wale tulomtathimini kwa undani Maalim hasa usoni, alikuwa si yule Maalim mcheshi, mchangamfu na anayejiamini.

Alifanya kila jambo kama amelazimishwa au inambidi afanye hivyo kwani hakukuwa na njia mbadala.

Hisia na Mtazamo halisi wa Hamad (Sharif) umejionesha zaidi ktk machozi yalokuwa yakimtoka kila alipokuwa akizungumza, yalimchuruzika kwa vipindi japo aliweza kujikaza kisabuni asiangue kilio kikubwa.

Pole sana Hamad kwa kuumia, mie niliyaona machozi yako yalonipa ujumbe fulani ktk maisha.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Nilisikitika hata mie baada ya kutangazwa matokeo yale, japo ndio hivyo ilishatamkwa Dr. Ally M. Shein Ndio Rais Mteule wa Zanzibar.

Hamad alipoitwa alipongeza ushindi huo japo alitamka dhahiri mbinu chafu za baadhi ya watendaji wa tume ya uchaguzi ( ZEC )

Hakika kilikuwa ni kipindi kigumu sana kwake, aliamua kukaza moyo na kutoa kauli ya mdomoni kuwa Dr. SHEIN ametawazwa kuwa Rais na alisisitiza kwamba ktk uchaguzi huo hakuna mshindi yaani kama ungelikuwa mpira wa miguu ni matokeo ya sare au suluhu baina ya CUF na CCM.

Pembeni ya hapo kwa wale tulomtathimini kwa undani Maalim hasa usoni, alikuwa si yule Maalim mcheshi, mchangamfu na anayejiamini.

Alifanya kila jambo kama amelazimishwa au inambidi afanye hivyo kwani hakukuwa na njia mbadala.

Hisia na Mtazamo halisi wa Hamad (Sharif) umejionesha zaidi ktk machozi yalokuwa yakimtoka kila alipokuwa akizungumza, yalimchuruzika kwa vipindi japo aliweza kujikaza kisabuni asiangue kilio kikubwa.

Pole sana Hamad kwa kuumia, mie niliyaona machozi yako yalonipa ujumbe fulani ktk maisha.
Nadhani furaha ya ushindi wake wa kishindo ni mwanaume wa shoka ngoma drooo na CCM simchezo
 
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
585
Likes
11
Points
35
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2009
585 11 35
Nadhani furaha ya ushindi wake wa kishindo ni mwanaume wa shoka ngoma drooo na CCM simchezo
inawezekana ikawa hivyo lakini machozi yale si ya furaha!
Sijui lakini kila mtu anavyoweza kufasiri hali ile.... What about Pemba's Dream ( One day this Pemba n' Pemba People will never live like so..... The victory will be droven by one or two Son's of the land....)
Unaijua hiyo...?! Na Mengineyo.?!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Nilikuwa bored, hata sikupenda kuangalia usanii ule ningeumia roho zaidi...did he cry?
 
M

MsemaUkweli

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
M

MsemaUkweli

Member
Joined Oct 28, 2010
37 0 0
Ukweli Hamad ni kifaa CCM wamekubali kuwa kuna vichwa hapa nchini havijafanyiwa repair yaani origino kabisa sio kichwa cha slaa kina viraka kibao UDINI,UKABILA,UBINAFSI NA................Zanzibar ni moja na wazanzibari ni wamoja daima ubabaishaji mwiko.
Nadhani furaha ya ushindi wake wa kishindo ni mwanaume wa shoka ngoma drooo na CCM simchezo
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,357
Likes
31,571
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,357 31,571 280
hakutokwa na machozi ila aliongea kwa uchungu sana kuilaumu tume ya uchaguzi,hapa alidhihirisha kubali yaishe au kosa vyotevyote au aliye juu mpandie hukohuko
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Nilikuwa bored, hata sikupenda kuangalia usanii ule ningeumia roho zaidi...did he cry?
alilia mkuu!....

nakumbuka nilikuwa nagugumia kesto laiti kama ya tisa hivi.....!na mimi nikajikuta nalia...INAUMAAAAAA
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Ni usanii tu wala hakuna jipya. huko visiwani the difference is the same!
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,496
Likes
645
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,496 645 280
Nilisikitika hata mie baada ya kutangazwa matokeo yale, japo ndio hivyo ilishatamkwa Dr. Ally M. Shein Ndio Rais Mteule wa Zanzibar.

Hamad alipoitwa alipongeza ushindi huo japo alitamka dhahiri mbinu chafu za baadhi ya watendaji wa tume ya uchaguzi ( ZEC )

Hakika kilikuwa ni kipindi kigumu sana kwake, aliamua kukaza moyo na kutoa kauli ya mdomoni kuwa Dr. SHEIN ametawazwa kuwa Rais na alisisitiza kwamba ktk uchaguzi huo hakuna mshindi yaani kama ungelikuwa mpira wa miguu ni matokeo ya sare au suluhu baina ya CUF na CCM.

Pembeni ya hapo kwa wale tulomtathimini kwa undani Maalim hasa usoni, alikuwa si yule Maalim mcheshi, mchangamfu na anayejiamini.

Alifanya kila jambo kama amelazimishwa au inambidi afanye hivyo kwani hakukuwa na njia mbadala.

Hisia na Mtazamo halisi wa Hamad (Sharif) umejionesha zaidi ktk machozi yalokuwa yakimtoka kila alipokuwa akizungumza, yalimchuruzika kwa vipindi japo aliweza kujikaza kisabuni asiangue kilio kikubwa.

Pole sana Hamad kwa kuumia, mie niliyaona machozi yako yalonipa ujumbe fulani ktk maisha.
Machozi ya mamba hayo, mwanamapinduzi huwa hakubali kirahisi hivyo, lazima kuna ahadi kapewa ama ni huo u makamu rais. Nataka niwaambie wazanzibari kuwa kwa kukubali kuvunja upinzani mmeiangamiza Zanzibar. Katika maswala ya utawala nilipitia kauli ifuatayo "Where there's no conflict, there's no development." Mahali ambapo hakuna migongano hakuna maendeleo. Kinachotakiwa ni regulate migongano isifike mbali sana na kuleta madhara. Hii serikali ya umoja wa kitaifa itawazidishieni umaskini, maana sasa hakuna wa kumwambia serikali umekosea. Haya shauri yenu.
 
M

MsemaUkweli

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
M

MsemaUkweli

Member
Joined Oct 28, 2010
37 0 0
Haukuwa usanii tuliouzoea ilikuwa ni hali halisi Sharrif hajawahi kufanya usanii sasa hukuangalia ulijuaje kuwa ni usanii?any way Zanzibar imeshinda sio CCM wala CUF bali ni wazanzibar CCM 50.1% CUF 49.1% bado huku BARA watu wametupwa kwa mbali bado wanalilia ushindi naanza kupata taswira ya maneno ya LIPUMBA sijui alisema nini vile?
Nilikuwa bored, hata sikupenda kuangalia usanii ule ningeumia roho zaidi...did he cry?
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Hamad tatizo lake ni uchaguzi ukifika, anakuwa CCM B.

Uchaguzi ukiisha wanamfanya Chambio la CCM na kumtupa.

Kama angelikubali washirikiane na Upinzani wa BARA ili Katiba ibadilishwe, mambo yasingelikuwa hivyo.

Ila utaona Chadema wakienda kumwambia wawabane CCM, yeye atakuja na ya MWAFAKA.

Halafu mtu hapo juu anakuja na kusema Hamad ni KICHWA, kichwa my ***.

Alikubali KULA na sasa ngoja ALIWE KIDOGO.
 
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
1,135
Likes
53
Points
145
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
1,135 53 145
Ukweli Hamad ni kifaa CCM wamekubali kuwa kuna vichwa hapa nchini havijafanyiwa repair yaani origino kabisa sio kichwa cha slaa kina viraka kibao UDINI,UKABILA,UBINAFSI NA................Zanzibar ni moja na wazanzibari ni wamoja daima ubabaishaji mwiko.
Yaa ni kama kichwa cha JK, UFISADI, UNAFIKI,UNDUGU, UFAMILIA Naaaaa.....!
 
G

GAMA LUGENDO

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
131
Likes
1
Points
0
G

GAMA LUGENDO

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
131 1 0
Sio kichwa cha slaa kina viraka kibao UDINI,UKABILA,UBINAFSI NA................
Ndugu yangu msema ukweli tumia nguvu ya hoja na siyo kuibuka na unsubstantiated allegations na personal vendetta dhidi ya shujaa Dr Slaa.We unaushaidi wowote kuhusu tuhuma unazozielekeza kwa huyo mzee na mwanamapinduzi wa karne ya 21 kwa Tanzania? Unaruhusiwa kukosoa kwa kutoa maoni yako lakini zingatia kwamba, you must learn to be wise, respect other peoples' views and stance and most important however, unatakiwa kufanyanya utafiti kabla ya kuzungumzia masuala ambayo ni tete na sensitive kwenye jamii.God bless you Msema Ukweli.
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
.... mbona machozi haya mimi sikuyaona ????? na alikuwa Live runingani?

Kwanza sababu kubwa ya Maalimu kukubali ni kuwa Dr. Shein anatoka Pemba (full stop). Inavunja mwiko ambapo Maalimu aliwahi kuambiwa kuwa kamwe Rais hatatokea Pemba. Ukiangalia kwa undani sana inawezekana pia Dr. Shein machoni ni CCM moyoni ni CUF. Unakumbuka Sheikh Abood Jumbe ? who knew will be the opposition within? Pia Hamadi anamheshimu sana Dr. kwa matamshi yake kuwa yuko tayari kuwa Vice-President kama atashindwa.




'.... wao wana pesa, sisi tuna Mungu ... " (Godbless Lema, MB)
 
mundo

mundo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
200
Likes
1
Points
0
mundo

mundo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
200 1 0
Hivi jamani mbona wakati ametangazwa mshindi kuwa ni DK shein , kuna watu walitaka kutoka nje ya Hall, pale pale wakaombwa kurudi ndani mara moja, na hapo ndipo Maalim Seif akaamuliwa atoe speech yake( hivi kwa nini vitendo hivyo vilitokea kwa haraka sana?)
 
babaT

babaT

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
babaT

babaT

Member
Joined Nov 4, 2010
21 0 0
Hana lolote yalikuwa machozi ya Furaha kuwa at last kapata umakamu wa Rais, kwani mwanaharakati wa kweli hawezi kuwa sehemu ya utawala wa kibeberu, na hivi sasa yeye ni mmoja wao karudi CCM alipotoka
 
M

MsemaUkweli

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
M

MsemaUkweli

Member
Joined Oct 28, 2010
37 0 0
Huo ndio ukweli sio kila kitu kinaweza kuwekwa hapa unapotaka shortly ni waraka ambao ninao ukiutaka nitafute huu nimeutoa usikoweza kufika,halafu kuna diwani mmja aliambiwa laivu hatuweki wa.....................kwenye nafasi za ugombea mtasema kweli au kweli iwahukumu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
sio kichwa cha slaa kina viraka kibao udini,ukabila,ubinafsi na................
ndugu yangu msema ukweli tumia nguvu ya hoja na siyo kuibuka na unsubstantiated allegations na personal vendetta dhidi ya shujaa dr slaa.we unaushaidi wowote kuhusu tuhuma unazozielekeza kwa huyo mzee na mwanamapinduzi wa karne ya 21 kwa tanzania? Unaruhusiwa kukosoa kwa kutoa maoni yako lakini zingatia kwamba, you must learn to be wise, respect other peoples' views and stance and most important however, unatakiwa kufanyanya utafiti kabla ya kuzungumzia masuala ambayo ni tete na sensitive kwenye jamii.god bless you msema ukweli.
 
M

MsemaUkweli

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
M

MsemaUkweli

Member
Joined Oct 28, 2010
37 0 0
Nimefurahi sana you are advicing people to be wise hivi hao wanaotukana wanatumia hekima gani? kumwita mtu mzinzi lazima aidha awe ametembea na mtu wa nyumbani kwako,ndugu yako au uone tendo lenyewe linafanyika nani ana ushahidi wa hayo kama sio chuki hasama na husda?
Sio kichwa cha slaa kina viraka kibao UDINI,UKABILA,UBINAFSI NA................
Ndugu yangu msema ukweli tumia nguvu ya hoja na siyo kuibuka na unsubstantiated allegations na personal vendetta dhidi ya shujaa Dr Slaa.We unaushaidi wowote kuhusu tuhuma unazozielekeza kwa huyo mzee na mwanamapinduzi wa karne ya 21 kwa Tanzania? Unaruhusiwa kukosoa kwa kutoa maoni yako lakini zingatia kwamba, you must learn to be wise, respect other peoples' views and stance and most important however, unatakiwa kufanyanya utafiti kabla ya kuzungumzia masuala ambayo ni tete na sensitive kwenye jamii.God bless you Msema Ukweli.
 

Forum statistics

Threads 1,235,094
Members 474,351
Posts 29,212,115