Shamba linahitajika Njombe au Makambako

Wernery G Kapinga

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
324
225
Heloooo.....! Kwa wakazi wa Makambako au Njombe, nahitaji kununua Shamba walao Ekari Moja kwa 700,000/= TSh.

Vigezo;
Walao liwe jirani na chanzo Cha maji halafu lisiwe mbali Sana na makazi ya watu. Yaani Kuwepo na uhakika wa Usafiri.

Mawasiliano; 0621538913

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom