Shairi "tumeumbiwa nini"


doullar

doullar

Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
25
Points
45
doullar

doullar

Member
Joined Dec 29, 2016
25 45
Sauti yangu napaza,kuwaita mlo mbali
Natawaka kuuliza,munipe jibu la kweli
Moyoni lanitatiza,lanisumbua akili
Tumekuja duniani,tutumize lengo gani

Swali msije lipuza,kaniona punguani
Au msije nibeza ,kuniona limbukeni
Mpate la kueleza,likanikifu moyoni
Tumekuja duniani,tutimize lengo gani

Mjibu watu wa dini,hata mlo wapangani
Wenye imani za chini,hili swali jaribuni
Msiyafiche moyoni,hayo majibu nipeni
Tumekuja duniani,tutimize lengo gani

Wasomi mlo chuoni,swali hili ni la kwenu
Au mnasoma nini,msojua lengo lenu
Mtanipa walakini,nikikosa jibu kwenu
Tumekuja duniani,tutimize lengo gani

Wenye elimu za chini,nanyi nimekusudia
Chonde jawabu nipeni,nami nipate ridhia
Najua hili si geni,mengi mmeyapitia
Tumekuja duniani,tutimize lengo gani

Mujibu kwa kiswahili,lugha iliyonikuza
Majibu yenye dalili,msije kunichagiza
Mseme yaliyo kweli,uongo nimekataza
Tumekuja duniani,tutimize lengo gani

Hapa naweka kituo,sigeuke msemaji
Nangoja michanganuo,kutoka kwa wajuaji
Sijalenga kusudio,wadau mnipe mji
Tumekuja duniani,tutimize lengo gani



Sent from my iPhone using JamiiForums
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,383
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,383 2,000
Sote waja tumeumbwa, mola kumsujudia
Pekeye ndo wakuombwa, dini kumtakasia
tuyawache tulogombwa, mema kuyakimbila
JF itambue,lengo la sisi kuumbwaaa

Tumeumbwa kwa kusudi, si bahati ilo mbaya
Kujua hatuna budi, hiso faradhi kifaya
elimu na uweledi, ujinga mwisho mbayaa
JF itambue,lengo la sisi kuumbwaa

Dunia chumba cha dhiki, mola amejaalia
tuishi kwa tekiniki, kifo chatukaribia
usije dhani hung'oki, mauti yatakujia
JF itambue,lengo la sisi kuumbwaa.

Ndugu ulotoa mada, haya majibu nakupa
upate nyingi faida, usije kutoka kapa
elimu yako mazida, kwazote dhambi kukwepwa
JF itambue,lengo la sisi kuumbwaaa




Sent using Jamii Forums mobile app
 
doullar

doullar

Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
25
Points
45
doullar

doullar

Member
Joined Dec 29, 2016
25 45
Sote waja tumeumbwa, mola kumsujudia
Pekeye ndo wakuombwa, dini kumtakasi
tuyawache tulogombwa, mema kuyakimbila
JF itambue,lengo la sisi kuumbwaaa

Tumeumbwa kwa kusudi, si bahati ilo mbaya
Kujua hatuna budi, hiso faradhi kifaya
elimu na uweledi, ujinga mwisho mbayaa
JF itambue,lengo la sisi kuumbwaa

Dunia chumba cha dhiki, mola amejaalia
tuishi kwa tekiniki, kifo chatukaribia
usije dhani hung'oki, mauti yatakujia
JF itambue,lengo la sisi kuumbwaa.

Ndugu ulotoa mada, haya majibu nakupa
upate nyingi faida, usije kutoka kapa
elimu yako mazida, kwazote dhambi kukwepwa
JF itambue,lengo la sisi kuumbwaaa




Sent using Jamii Forums mobile app
Shukurani safuheri,kwayo majibu sawia
Atakulipa kahari,nduguyo nakuombea
Nami naweka nadhiri,kazi nitayafanyia
Niieneze habari,kuikumbusha dunia


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,383
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,383 2,000
Bora umejua hilo, ndungu dulla shukurani
Tuliloumbiwa ndilo, latuweka duniani
Ziada ya hii milo, kutupa nguvu mwilini
ila sio lengo hilo, hilo weka akilini
Shukurani safuheri,kwayo majibu sawia
Atakulipa kahari,nduguyo nakuombea
Nami naweka nadhiri,kazi nitayafanyia
Niieneze habari,kuikumbusha dunia


Sent from my iPhone using JamiiForums
Sent using Jamii Forums mobile app
 
doullar

doullar

Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
25
Points
45
doullar

doullar

Member
Joined Dec 29, 2016
25 45
Hima mja tajikima,kufanya yalo mazuri
Swala iwe ya lazima,kumtukuza dahari
Kufunga ntajituma,niisubiri futari
Aniongoze karimu,pepo nikaisubiri


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top