SGR INAHUJUMIWA......

SGR INAHUJUMIWA......

Wazo la kabwela

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2013
Posts
1,898
Reaction score
1,505
Wanabodi habari.....

Tumekua tukilalamika sana lakini hatusikilizwi juu ya upataji wa tiket za SGR... mfano mzuri ni lalamiko la Afande na ASKOFU Fulani hivi... toka jana najaribu kukata tiketi toka dom kwenda dar naambiwa tiket hakuna hadi jumatatu lakini kwa wakati huu huu naambiwa niingie mlango wa nyuma nitapata tiketi na kweli nimepata tiketi kwa bei mara mbili ya kawaida😭😭😭( huo mlango wa nyuma uko rasmi?? Au ni uhujumu?..)

Watu wanaopanda wanakwambia muda mwingi kuna siti zknakuwa wazi mwanzo hadi mwisho wa safari na wakati huo huo wanasema chuma imejaa?? Sasa najiuliza kama abiria wamekua wengi kwa nini wasiongeze idadi ya safari?? Kuna tatizo gani kuwa na treni inayotoka kila baada ya saa 1..?? Mbona nchi za wenzetu ni hivyo.... Tutafika kweli??
 
Wanabodi habari.....

Tumekua tukilalamika sana lakini hatusikilizwi juu ya upataji wa tiket za SGR... mfano mzuri ni lalamiko la Afande na ASKOFU Fulani hivi... toka jana najaribu kukata tiketi toka dom kwenda dar naambiwa tiket hakuna hadi jumatatu lakini kwa wakati huu huu naambiwa niingie mlango wa nyuma nitapata tiketi na kweli nimepata tiketi kwa bei mara mbili ya kawaida😭😭😭( huo mlango wa nyuma uko rasmi?? Au ni uhujumu?..)

Watu wanaopanda wanakwambia muda mwingi kuna siti zknakuwa wazi mwanzo hadi mwisho wa safari na wakati huo huo wanasema chuma imejaa?? Sasa najiuliza kama abiria wamekua wengi kwa nini wasiongeze idadi ya safari?? Kuna tatizo gani kuwa na treni inayotoka kila baada ya saa 1..?? Mbona nchi za wenzetu ni hivyo.... Tutafika kweli??
Mtajuana wenyewe.
 
SGR inahujumiwa kivip?

Umeshasema ulipata tiketi kwa mlango wa nyuma kwa bei mara mbili ya kawaida.

Its simple logic hapo kwamba Siyo zote unazoona tupu basi Shirika huwa limeshaziuza kwa hao waliokuuzia wewe bei double.

Si kazi ya abiria kuwadhiti walanguzi ni wenu ninyi SGR.hamuwezi kukataa wajibu wenu wa kusafirisha abiria sio kusafirisha hewa eti kwa sababu shirika limeshauza tiketi kwa mlanguzi
 
Sisi waona mbali tulilijuaa hili tangu mpango wa kuanzisha hii treni ulipotangazwa. Hujuma ipo wazi na hatua hazichukuliwi. Kwa nini ? Kwa sababu Wana siasa ndiyo wamiliki wa Mabasi njia hiyo ya Dom - Moro - Dar.
 
Wanabodi habari.....

Tumekua tukilalamika sana lakini hatusikilizwi juu ya upataji wa tiket za SGR... mfano mzuri ni lalamiko la Afande na ASKOFU Fulani hivi... toka jana najaribu kukata tiketi toka dom kwenda dar naambiwa tiket hakuna hadi jumatatu lakini kwa wakati huu huu naambiwa niingie mlango wa nyuma nitapata tiketi na kweli nimepata tiketi kwa bei mara mbili ya kawaida😭😭😭( huo mlango wa nyuma uko rasmi?? Au ni uhujumu?..)

Watu wanaopanda wanakwambia muda mwingi kuna siti zknakuwa wazi mwanzo hadi mwisho wa safari na wakati huo huo wanasema chuma imejaa?? Sasa najiuliza kama abiria wamekua wengi kwa nini wasiongeze idadi ya safari?? Kuna tatizo gani kuwa na treni inayotoka kila baada ya saa 1..?? Mbona nchi za wenzetu ni hivyo.... Tutafika kweli??
 

Attachments

  • 43358ac182ac057ded8d663a80936ca2_1791352180888.mp4
    11.4 MB
  • 840b190b47e515c1912247fe7c29a668_1791351081324.mp4
    10.7 MB
Back
Top Bottom