Sexual Harassment Vs Prejudice. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sexual Harassment Vs Prejudice.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Sep 14, 2010.

?

Unaamini utetezi/mashtaka yake kwanini aliacha kazi?

Poll closed Sep 21, 2010.
  1. Namuamini

    66.7%
  2. *

    Simuamini

    33.3%
  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ...huenda kuna wanayoifahamu story hii, lakini kwa faida ya mjadala na wachangiaji wengine, Unapoletewa mashtaka haya na -Mwanaume-awe ni Mume/Shemeji/Kaka/houseboy au hata dereva kuhusiana na tabia za bosi wake mwanamke,

    Utaamini?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,501
    Likes Received: 28,391
    Trophy Points: 280
    That has got to be Brittney Spears ex bodyguard's complaint against her...
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    nitaamini sana tu japo kuwa nitategemea yeye asiathiriwe sana na hali hiyo.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ...Yap, :thumb:
    Ni mume na baba wa watoto wawili.
    Alikataa 'majaribu ya tunda' kulinda heshima na ndoa yake.

    Currently, suing her $ 10millions for sexual Harassment.

    Bingo hili linawezekana Bongo au 'Kibongo bongo?'
    Utaaminika kwa kesi hii?
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,357
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280

    Kwa huko huko sawa

    Ila kwa bongo2 inaweza kuwa ngumu kidogo kwanza namna ya kupata ushahidi wa hii kitu sidhani kama siye tuna uwezo huo kwa maana ya polisi,

    Lakini pia hatujazoea kesi za hivi hapa itaaminika tu kuwa umeshamega tatizo mmekuja kutofautiana malipo ndo ukaamua kumlipua, so seriousness itapungua
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Swadakta,...sijui ni mila na desturi zetu au basi tu ni ujinga, lakini kesi za namna hii zipo!
    Ila ndio kama unavyosema ushahidi unaweza ukakugeukia, ikawa kama kisa cha Nabii Yussuf na Bi Zulekha!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Du kuna mijitu mijasili eti kulinda heshima ya ndoa yake, mimi ninge kula mzigo halafu ndi nijue kidai huo mpunga, kwa bongo mzigo wenyewe Britney lazima watu wajue nawe ni mtoto wa watu.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    i salute the man.... i think less than 5% of men would pass that test
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160

    ha ha ha...
    Mbona 'wengi tu tunaamini' kuku wa kienyeji ndio mtamu? yaani yule unayemfukuza nusu kilomita,
    ikiwemo kujikwaa, ...unamchinja baada ya kumtolea kijasho na bado ukimla nyama yake ngumu inaweza kukutoa jino!...

    Huyu 'kuku boi' ambaye hana tabu kuanzia kumkamata na kumchinja wala kumla hana mvuto!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    hahaaaa... wapi bana, kuna za kufuga na za kukimbiza kalini huwezi bisha kwamba kwenye hilo sisi ni viumbe dhaifu
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ...hapana bana, mimi ni mmoja wapo bana. Japo si Gymnophobic, lakini kwangu mimi ni big turn off bi mrembo 'anakukurupusha' akiwa tayari kama msukule!
     
Loading...