SEX ya Usiku na AHADI zake.!!

SEX ya Usiku na AHADI zake.!!

Akili Pesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2014
Posts
617
Reaction score
854
Weekend Mode!
Hakika hakuna asiyejua kuwa ktk kufanya mapenzi na mwenza wako maranyingi huendana na vimipasho flani au maneno mchombezo katika kusindikiza safari yenu ya utamu ifike kileleni.
Lakn pia maranyingine hutokea wapenzi kuahidia mambo mbalimbali wakati wamemaliza kusex mda mfupi uliopita au wakiwa katika harakat za kuanza mechi yao ndipo ahadi za hapa na pale hutokea.
Je maranyingi huwa ni ahadi hewa au ahadi za kweli?
Tupeane uzoefu hapa kama uliwahi kuahidi kitu katika kipnd hcho na kutekeleza au uliahidiwa katika kipnd hocho na kutekelezewa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi niliambiwa tu kwamba alitumwa anichunguze kama nauza white ila mwisho wa siku ndo kajikuta hapo anatom***
 
Mi nasikiaga tu anatamka maneno meeeengi kama kameza kaseti yenye album ya Eminem. Sijawahi kuahidi kitu ila yeye aliniahidi kunitunzia mtoto aliyetumboni. Kwa bahati mbaya mimba ilitunga nje ya kizazi.

Daah [emoji25][emoji25][emoji26][emoji26]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo tunaita pillow talk...mara nyingi huwa tunaongea mambo ya maana kama kweli tuna malengo


Sent using Jamii Forums mobile app
Kbxa lakn huwa inategemea mna malengo gani na mnachukulianaje? Kuna mdada mmoja alikuja kuniambia sku moja jamaa yake kamuambia atafute fremu kariakoo ya million mbil kwa mwezi akadai alipotafuta ndio ikawa gia ya kuachwa na mshkaj eti anapenda maisha ya juu sana.[emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom