Sex tourism in Kenya - Cheap Holliday!


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Haya ndiyo madhara ya kuwa cheap Holliday destination huko Kenya, sasa wakenya wamegeuzwa watumwa na mpaka Wazungu wametengeneza filamu juu ya hilo, angalia jinsi watu wanavyodhalilishwa, ndiyo maana naunga mkono Serikali yangu pendwa kudhibiti Watalii masikini, hatutaki kuwa cheap Holliday destination, tunataka Wazungu, Wajapani matajiri na wastaarabu na siyo hawa maloser wa Ulaya kuja kutuharibia vijana wetu na utamaduni wetu!

* Angalia na sikiliza hiyo clip mpaka mwisho na jaribu kuilewa kabla ya kuhukumu!


Hii hapo chini ni sehemu ya hiyo Filamu!
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,460
Likes
850
Points
280
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined Aug 7, 2009
2,460 850 280
Mkuu si bure hata kama ni mahaba na chama yako yamepitiliza, huwezi kuwa na sh 10000 bila sh 100. Acheni dharau kwa watanzania na wananchi kwa dunia nzima.

Nchi yetu maskini halafu bado unaunga mkono ujinga kama huo kweli? Ni kigezo kipi kinafanya useme hatutaki watalii masikini?
Hata kama hela watayoleta ni kidogo lakini inasaidia kujazia kibubu. Ni mwendawazimu pekee anayemdhalau mtu kisa masikini halafu baada ya muda unapokea misaada toka kwa nchi hizohizo ambazo Raia wake unawaona masikini.
Tuache kejeli kwa mambo yanayogusa maisha ya mtanzania moja kwa moja. Hao wakenya siye hawatuhusu lakini kwenye sector ya utalii ni wapinzani wetu wakubwa. Sasa sio wa kupuuza kamwe.
 
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
2,352
Likes
1,511
Points
280
Age
34
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
2,352 1,511 280
Mkuu usishabikie usichokijua. Nani kakwambia kuwa watalii maskini ndio wanafanya udhalilishaji?

Nbda nikupe pa kianzia..... Nrnda loliondo kwa mwarabu (Jamaa anapokea Royal family) alafu angalia mambo yanayofanyoka.

Amini nikwambie hao unaowaita "watalii maskini" Ndio wanatoa ajira za kutosha kwa vijana wetu.

Nakuonea huruma wewe unayeushabikia usichokijua, na kwataarifa ndigo huu mchezo hauitaji hasira na watagota kutokana na tamaa zao hapo wengi tutakuwa tumeumia.

Nb.
Clip imeshindikana kufunguka na haya niliyoandika ni kutokana na content uliyoieeka hapo
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,490
Likes
281
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,490 281 180
Nani kakudanganya kwamba hao watalii wanaofuata sex huko ni masikini??
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,207
Likes
4,346
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,207 4,346 280
Haya ndiyo madhara ya kuwa cheap Holliday destination huko Kenya, sasa wakenya wamegeuzwa watumwa na mpaka Wazungu wametengeneza filamu juu ya hilo, angalia jinsi watu wanavyodhalilishwa, ndiyo maana naunga mkono Serikali yangu pendwa kudhibiti Watalii masikini, hatutaki kuwa cheap Holliday destination, tunataka Wazungu, Wajapani matajiri na wastaarabu na siyo hawa maloser wa Ulaya kuja kutuharibia vijana wetu na utamaduni wetu!

* Angalia na sikiliza hiyo clip mpaka mwisho na jaribu kuilewa kabla ya kuhukumu!

Huwa nakupenda sana Barbarossa maana huwa una-support ujinga na unaongea kama umekatwa kichwa!
 
proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
967
Likes
654
Points
180
Age
36
proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
967 654 180
Ni hatari sana hii
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Paying for sex sio jambo jipya,lipo kwenye maisha yetu ya kila siku!Nenda sinza halafu lete mrejesho,yanafanyika hayo!kuwashutumu watalii mi naona umeegemea upande mmoja!
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,713
Likes
49,517
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,713 49,517 280
Waje na huku tuwashughulikie hao masugar mummy
 
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,576
Likes
3,887
Points
280
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
6,576 3,887 280
Mleta uzi mbona unakuwa kama umeshushwa kutoka sayari nyingine leo? Kutumia clip hii ili kuunga mkono kauli ya Waziri Maghembe ni kujaribu, tena kwa makusudi, kupotosha ukweli. Mtatumia kila mbinu kujaribu kupotosha lakini ukweli utabaki kuwa bajeti mliyowaletea wananchi haina chochote na utekelezaji wake unaenda kuiumbua serikali. Kushamiri kwa biashara au vitendo vya ngono hakusababishwi tu na hao mnaowaita watalii uchwara, bali kuna factors nyingi tu. Na hii ni global issue!
Wakati wewe unajipinda kuleta clip hii hapa zaidi ya watalii 8000 wamefuta safari kuja tz na kuelekea Kenya baada ya maamuzi yenu mliyoyafanyia gizani huko Dodoma. Na wakati watalii hao 8000 wanaenda Kenya huku Tanzania kuanzia Tandale, Mafinga, Tunduma, Igoma-Mwanza, na maeneo mengine mengi biashara ya ngono inazidi kushamiri bila uwepo wa hao watalii "uchwara"!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Wanaofanya huu mchezo sio watalii masikini
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Mkuu si bure hata kama ni mahaba na chama yako yamepitiliza, huwezi kuwa na sh 10000 bila sh 100. Acheni dharau kwa watanzania na wananchi kwa dunia nzima.

Nchi yetu maskini halafu bado unaunga mkono ujinga kama huo kweli? Ni kigezo kipi kinafanya useme hatutaki watalii masikini?
Hata kama hela watayoleta ni kidogo lakini inasaidia kujazia kibubu. Ni mwendawazimu pekee anayemdhalau mtu kisa masikini halafu baada ya muda unapokea misaada toka kwa nchi hizohizo ambazo Raia wake unawaona masikini.
Tuache kejeli kwa mambo yanayogusa maisha ya mtanzania moja kwa moja. Hao wakenya siye hawatuhusu lakini kwenye sector ya utalii ni wapinzani wetu wakubwa. Sasa sio wa kupuuza kamwe.

Hatutaki cheap tourism kwa maana madhara yake ni makubwa sana Kiutamaduni na pia siyo endelevu!
Nenda Mombasa ukaone watoto wadogo wanavyotumiwa kwenye sex industry na watalii cheap mpaka UN imetoa tamko, kuna sehemu inaitwa Mtwapa huko Mombasa watoto wadogo wasichana kwa wavulana wanaacha Shule kwenda kulala na Watalii mababu wa Kizungu ktk Ulaya!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Mleta uzi mbona unakuwa kama umeshushwa kutoka sayari nyingine leo? Kutumia clip hii ili kuunga mkono kauli ya Waziri Maghembe ni kujaribu, tena kwa makusudi, kupotosha ukweli. Mtatumia kila mbinu kujaribu kupotosha lakini ukweli utabaki kuwa bajeti mliyowaletea wananchi haina chochote na utekelezaji wake unaenda kuiumbua serikali. Kushamiri kwa biashara au vitendo vya ngono hakusababishwi tu na hao mnaowaita watalii uchwara, bali kuna factors nyingi tu. Na hii ni global issue!
Wakati wewe unajipinda kuleta clip hii hapa zaidi ya watalii 8000 wamefuta safari kuja tz na kuelekea Kenya baada ya maamuzi yenu mliyoyafanyia gizani huko Dodoma. Na wakati watalii hao 8000 wanaenda Kenya huku Tanzania kuanzia Tandale, Mafinga, Tunduma, Igoma-Mwanza, na maeneo mengine mengi biashara ya ngono inazidi kushamiri bila uwepo wa hao watalii "uchwara"!

Ndiyo maana nimeandika hapo kabla ya kujibu angalia mpaka mwisho hiyo clip halafu jaribu kuilewa maana yake, sasa unajibu tu bila hata kuelewa hata hiyo clip inahusu nini, ngoja nikuulize, ni kwa nini mambo kama hayo huku kwetu hakuna au niseme angalau siyo kwa kiwango kikubwa kama huko Kenya? Ni kwa nini hiyo filamu itengenezwe Kenya na siyo TZ?
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Haya ndiyo madhara ya kuwa cheap Holliday destination huko Kenya, sasa wakenya wamegeuzwa watumwa na mpaka Wazungu wametengeneza filamu juu ya hilo, angalia jinsi watu wanavyodhalilishwa, ndiyo maana naunga mkono Serikali yangu pendwa kudhibiti Watalii masikini, hatutaki kuwa cheap Holliday destination, tunataka Wazungu, Wajapani matajiri na wastaarabu na siyo hawa maloser wa Ulaya kuja kutuharibia vijana wetu na utamaduni wetu!

* Angalia na sikiliza hiyo clip mpaka mwisho na jaribu kuilewa kabla ya kuhukumu!

Sex Tourism ni mbaya na inatakiwa kupigwa vita lakini lugha unayoiga ya kusema watalii maskini haifai. Ni lugha ya mtu asiyejifahamu na ni aibu kusikia lugha ya aina hiyo kwa mtu anayeitwa waziri. Huna sababu ya kuunga mkono maneno ya aina hiyo kwa kutumia neno serikali. Serikali gani itakayokuwa na ujinga wa kiasi hicho?
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Sex Tourism ni mbaya na inatakiwa kupigwa vita lakini lugha unayoiga ya kusema watalii maskini haifai. Ni lugha ya mtu asiyejifahamu na ni aibu kusikia lugha ya aina hiyo kwa mtu anayeitwa waziri. Huna sababu ya kuunga mkono maneno ya aina hiyo kwa kutumia neno serikali. Serikali gani itakayokuwa na ujinga wa kiasi hicho?

Sex tourism huletwa na Watalii masikini, watalii matajiri mara nyingi huwa ni watu wastaarabu na ni nadra hufanya mamabo yasikokubalika kwenye jamii kama kutumia watoto wadogo na kwa sababu tu wana uwezo wa kifedha lkn watalii masikini wao hawana ustaarabu hivyo hufanya hayo mambo na hawajali!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Mkuu usishabikie usichokijua. Nani kakwambia kuwa watalii maskini ndio wanafanya udhalilishaji?

Nbda nikupe pa kianzia..... Nrnda loliondo kwa mwarabu (Jamaa anapokea Royal family) alafu angalia mambo yanayofanyoka.

Amini nikwambie hao unaowaita "watalii maskini" Ndio wanatoa ajira za kutosha kwa vijana wetu.

Nakuonea huruma wewe unayeushabikia usichokijua, na kwataarifa ndigo huu mchezo hauitaji hasira na watagota kutokana na tamaa zao hapo wengi tutakuwa tumeumia.

Nb.
Clip imeshindikana kufunguka na haya niliyoandika ni kutokana na content uliyoieeka hapo

Mbona mimi nimekupa kithibitisho, lkn wewe unaniambia tu nenda Loliondo, sema hapa wanafanya nini huko? Wanadhalilisha vipi watu wetu na jamii yetu? Weka data hapa na usisema tu nenda Loliondo hata mimi ningeweza kusema nenda Mombasa ukaone lkn najua hiyo kauli imejaa hewa na ndiyo maana nikaja na kielelezo hivyo nategemea na wewe ufanye hivyo!
 
MKENYA YULE MCOOL

MKENYA YULE MCOOL

Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
53
Likes
72
Points
25
MKENYA YULE MCOOL

MKENYA YULE MCOOL

Member
Joined Sep 28, 2015
53 72 25
si mko obsessed na Kenyans wakuu!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Nani kakudanganya kwamba hao watalii wanaofuata sex huko ni masikini??

Ndiyo! Sehemu kubwa watalii wanaofanya mambo kama haya ni maiskni au low income huko kwao, watu middle class mara nyingi ni watu wastaarabu wana familia zao na mara chache sana hufanya mambo kama hayo hata hiyo clip anasema huyo mama hapo kwamba huko Ulaya wanawake waliokosa waume hawathaminiwi tena na jamii yao huko lkn wakija Afrika (Kenya) ile rangi nyeupe inatosha kuwafanya Miungu watu na wanagombaniwa!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Waje na huku tuwashughulikie hao masugar mummy

Tatizo ni kwamba watoto wanatoroka Shule Wasichana kwa Wavulana kwenda kufanya hiyo biashara, fikiria una binti au Mvulana wa miaka 14 halafu anaondoka nyumbani na kwenda kulala na babu au Bibi wa miaka 60 hiyo inaitwa sex exploitation na ndiyo maana ya hiyo Filamu!
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,236
Likes
3,009
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,236 3,009 280
Haya ndiyo madhara ya kuwa cheap Holliday destination huko Kenya, sasa wakenya wamegeuzwa watumwa na mpaka Wazungu wametengeneza filamu juu ya hilo, angalia jinsi watu wanavyodhalilishwa, ndiyo maana naunga mkono Serikali yangu pendwa kudhibiti Watalii masikini, hatutaki kuwa cheap Holliday destination, tunataka Wazungu, Wajapani matajiri na wastaarabu na siyo hawa maloser wa Ulaya kuja kutuharibia vijana wetu na utamaduni wetu!

* Angalia na sikiliza hiyo clip mpaka mwisho na jaribu kuilewa kabla ya kuhukumu!

Kijana Masikini wa Kitanzania umekaa kwenye mkeka ukicheza bao hafu unasema "Nataka maisha mazuri".....Hamfanyi chochote kutangaza Utalii wetu, siku zote mnategemea Watalii Hawa mnaowasema Masikini pale wanaporudi makwao ndoa Watangaze mazuri yetu,nao hamuwataki, mnataka Matajiri sasa mtasubiri Milele!
 

Forum statistics

Threads 1,235,354
Members 474,523
Posts 29,219,819