Sex before Marriage principal, hii inakuaje

Sex before Marriage principal, hii inakuaje

Shake b4 use and use it n da rest of ur life, kama hii ikifuatwa hakuna atakaelia. Nilikua napita tu ngoja niwachie wanawake akina smile.
 
Demu ataki kuolewa, yaani wenzake hapo ndio kwanza wangempa jamaa alale nayo kabisa, ni nani anaoa siku hizi bila kupata hiyo kitu? anabana kwa mume mtalajiwa halafu utashangaa kuna jamaa anapewa bila zengwe.
 
Mmezidi KUONJA ONJA!!!!!!!! Hata kama haina makombo wala Millage inazeeka! Khaaaaaaa!!
 
Hapo swali ni, je uchumba unatakiwa kwenda kibiblia biblia au hapana?

Kama unatakiwa kwenda ki biblia, binti hata kama alikuwa mfanyakazi wa usiku mtaa wa Ohio na kashatembea na wanaume kuliko Xavier "The Happy Hooker" anaweza kuungama na "kumrudia bwana" wakati wowote na kufuata kanuni za kibiblia.

Kwa hiyo hili suala la kusema kashakuwa na watu watano kabla si hoja. Ni kama umekutana na mwizi aliyeacha wizi, unataka aendelee kuiba kwa sababu alishawahi kuiba huko nyuma. It does not make sense.

La kama uchumba hautafuata misingi ya kibiblia - ambayo iko mingi tu na hatutakiwi tuchague michache tu tunayoitaka- mazungumzo yaendelee kutafuta njia nyingine mujarab za kuafikiana.
 
ndo maana mimi sitaki kuingia kwenye relationship, kila mwanaume anayenifuata eti anataka sex kwanza, nitasex na wangapi mpaka kuingia kwenye ndoa? wanaume acheni hizo ni dhambi jaman. tukiwakubalia tena mnasema wasichana wa cku hizi vicheche, mkikataliwa tena tabu tupu Tuwaeleweje???

"Pretty R", una miaka mingapi? "Pretty R" seriously?
 
kwani huyo mwanaume na yeye ni bikira?keshatembea na watu kibao si akachague mmoja,ndoa ni taasisi takatifu kama iilivyo tendo la ndoa,kama huyo dada kaamua kutulia,mwache atulie atampata aliyetulia mwenzake,wewe na soeed yako ya kufanya sex tafuta mnaeendana
 
Heshima kwenu brother and sisters

Demu amegoma kutoa papuchi, jamaa ameamua kuvunja uchumba.. Kisa anadai mdada hakuwa Bikra na ameshakuwa na relationship zaidi ya 5 zinazojulikana na zote amemegwa vya kutosha.. Baadae akaamua kutulia baada ya kukutana na jamaa sasa baada ya stage zote kufatwa za kutaka kufanya maisha pamoja jamaa ametaka kucheki mzigo ukoje kabla hajaweka ndani, binti anadai Biblia hairuhusu...

Jamaa ndio katufata washkaji zake tumpe ushauri maana yeye akili yake imeshamtuma kuvunja uchumba...

Mimi nimeshindwa nimshauri nini maana kwa upande wangu sijawai kukutana na kisanga kama hiki maana mimi mbuzi wangu ninauziwaga huku namuona kama mnene au mwembamba kwa macho yangu.. So nimeshindwa cha kushauri..

Labda wadau mtushauri hasa wadada hii inakuaje, huyu mdada yupo real kwa upako au ndo anataka kumuuzia jamaa mbuzi kwenye gunia..

Smile, @Lara1 amu, na wengineo wote nikiwataja hapa hakutaisha, je hii kitu ni real au mdada anafanya maigizo,, tuokoe uchumba huu jamani hili nikale pilau baada ya kula langu

wamekuwa pamoja na huyo mchumba wake kwa muda gani?
Maana kuna vidume vingine vinachukuliaga kutangaza uchumba ndio gear ya kupata mgegedo.
 
Last edited by a moderator:
yaani hii topic imenigusa kabisa mimi wa kwangu ameniambia yeye sio bikira ila tusifanye tendo mpka tufunge harusi nimemkubalia mwaka wa pili sasa tumo tu nikiwa nae mbali tukiongea kwenye simu anasema baby nitakupa mara moja naona unateseka sana ila nikiwa nae karibu ni full vifungu vya biblia anavizungumzia nimekuwa mpole tu
 
huo ni uwizi mchana kweupe!kama alikua anawagaia wengine inabd amgawie na jamaa kama anampenda. kwani hana kitu special kama bikra cha kumfanya jamaa asubirie, inabid acheze na kete ya kutulia na bwana moja na tabianjema sio k yake.lasivyo huyo dada atakua na kasoro kwenye k au kwenye shughuli ambayo anaogopa jamaa ataiona
 
Aliye bikira na aanze kumlaumu asiye bikira. Kama wote siyo mabikira hakuna haja ya kulaumiana na kushikana ubaya. Kama ameamua kuvunja uchumba kwa sababu amenyimwa, basi na asanzuke zake tu akatafute hao mabikira wa kuwaonja kwanza. Kama anajua kwamba binti amekuwa na mahusiano 5 sasa anataka kumpima ubikira wa nini? Huyo siyo muoaji, ni mwonjaji tu.
 
Hakuna mwanamme hapo, Yeye nimpya ndoa ni kile kitendo cha kuingiza dushelele kwa K, ndiyo maana linaitwa tendo la ndoa, kanisani ni kuwajulisha watu kuwa ninyi ni mke na mme na baadae watu wanasherehekea (harusi) yaani shelehe ndiyo inaitwa harusi,
 
samahani Bidada, mimi ninapingana na wewe hivi nina miaka hiyo kitu siijui naiona kwenye picha tu lakini nisipopata chakula tutagombana, hivi ninavyokuambia na ujana karibu utaanza kunipa mgongo siwezi kuacha kula eti kwa hiyo kitu
Huo ni mtazamo wangu samahani kama nitakukwaza
Haha mie nishasema papuchi ni kama oxygen kwa men wa kileo they cant survive without it mwanaume mnyime chakula ataùmilia bila k atasuffocate
 
Aliye bikira na aanze kumlaumu asiye bikira. Kama wote siyo mabikira hakuna haja ya kulaumiana na kushikana ubaya. Kama ameamua kuvunja uchumba kwa sababu amenyimwa, basi na asanzuke zake tu akatafute hao mabikira wa kuwaonja kwanza. Kama anajua kwamba binti amekuwa na mahusiano 5 sasa anataka kumpima ubikira wa nini? Huyo siyo muoaji, ni mwonjaji tu.

jamaa anajua demu sio bikra so suala sio kutest kama demu ana bikra au hana. kinachoudhi ni kwanini demu anamnyima alafu anawapa wengine? huyo demu kwastaili hiyo hampendi mshkaji anataka ndoa tu kwa kujifanya atampa kama zawadi akimwoa, wakati k ishatumika haifai kua zawadi ya ndoa.
 
Nimekusoma ila wenzio humu mmu kwao k ni kila kitu
samahani Bidada, mimi ninapingana na wewe hivi nina miaka hiyo kitu siijui naiona kwenye picha tu lakini nisipopata chakula tutagombana, hivi ninavyokuambia na ujana karibu utaanza kunipa mgongo siwezi kuacha kula eti kwa hiyo kitu
Huo ni mtazamo wangu samahani kama nitakukwaza
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom